Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ร้านเฮียไม่มีสาย stock ของหูฟัง CIEM ขายเหรอครับ

kem

11/12/2014 01:16:11
91
คือเมื่อวันที่ 10 ผมหาสาย stock ของหู คัสตอมมาใช้แทนเส้นเดิม
ก็ได้โทรสอบถามไปที่สาขาเรือธงประมาณเที่ยงว่าปกติสาย stock มันใส่ข้ามยี่ห้อกันได้ไหม
ได้รับคำตอบมาว่าบางยี่ห้อได้บางยี่ห้อไม่ได้ ราคาสายประมาณ 1500 บาท
ผมว่าผมฟังมาไม่ผิด

พอสักประมาณเกือบๆ 19.00 น.ก็ไปหาซื้อสายที่ร้านเรือธง
เจอน้องพนง.คนขายกำลังจัดหูฟังอยู่
ผมก็แจ้งความประสงค์ไปว่ามาหาสาย stock ของหูคัสตอมยังไม่ทันได้บอกรุ่น

น้องคนขายตอบกลับมาว่าไม่มีขาย
ผมถามปว่าหมดหรือไม่ได้สั่งมาขาย
น้องแกยืนยันว่าปกติไม่ได้สั่งมาขายเลย ไม่มีขาย

สายหูคัสตอมมีแต่สายอัปเกรดอย่างเดียว

ผมก็เลยเดินคอตกออกจากร้านไป
สรุปว่าร้านเฮียไม่ได้เอาสาย stock มาขายใช่ไหมครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

adagio71

11/12/2014 07:06:30
1
อีกทางเลือกคือสั่งซื้อจากอินเตอร์เน็ทจาก ตปท ในกรณีที่หาซื้อไม่ได้ ค่าส่งราวๆ500บาท ครับ ....

รอฟังอยู่เหมือนกันว่าที่ร้านมีสาย stock ขายไหม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ร้านเฮียไม่มีสาย stock ของหูฟัง CIEM ขายเหรอครับ"