Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ZincEar

30/11/2014 21:04:01
0
รบกวนขอสอบถามว่ามีท่านใดพอทราบไหมครับว่าเดี๋ยวนี้ยังส่งหูฟัง Koss ไปเคลมที่อเมริกาได้อีกหรือเปล่าครับ ถ้าไม่ได้แล้วผมจะได้ซ่อมที่ไทยนี่เลย หูฟังซื้อจากร้านเฮียนี่ล่ะครับ แต่ใช้มาหลายปีแล้ว ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

30/11/2014 22:18:17
4,290
Koss ไทยนั้นไม่ใช่ไลฟ์ไทม์ครับ แต่ถ้าใช้มาหลายปีแล้ว สามารถส่งเคลมที่อเมริกาด้วยตัวเองตามที่ผมเคยเล่าไว้ในกระทู้เก่าๆที่ผ่านมาครับ แต่แจ้งผมมาอีกทีว่าเป็นรุ่นอะไร ผมจะลองถามศูนย์ไทยให้ว่ามีค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ถ้าให้ศูนย์ดำเนินการให้น่ะครับ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ส่งเคลม หูฟัง Koss"