Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Monster DNA In-Ear ดีแค่ไหนหรอครับ

yothin

06/11/2014 11:36:09
เสียง เบส กลาง สูง เป็นอย่างไรหรอครับ เทียบกับ ตัวที่ราคาต่ำๆ กว่า กลัวไม่คุ้มน่ะครับ เห็นคนรีวิวน้อย
เทียบกับพวก osstry, Klipsch S3M หรืออะไร ย่าน 2 พันกว่าๆ ได้ไหม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Natt Munkonggadget

06/11/2014 18:14:53
27
รุ่นนี้เด่นด้านเสียงต่ำ กลางครับ เนื้อหนา เบสแน่น แหลมไม่จัดมาก
ออกโทนดาร์คหม่นๆ ตามสไตล์ Monster
ซึ่งคนละโทนกับ Ostry, Klipsch ที่ออกกลาง แหลมสดๆ อยุ่แล้วครับ
สรุปคือถ้าชอบเน้นเบส เนื้อเสียงหนาๆ จัดได้เลย ถือว่าคุ้มค่า หน้าตาดีรุ่นนึงเลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

yothin

07/11/2014 10:32:29
ขอบคุณมากครับ ปกติฟังแนว hiphop pop rap rnb อยู่แล้ว จะจัดแล้วนะครับ
หยิกหู 0
"Monster DNA In-Ear ดีแค่ไหนหรอครับ"