Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

monster dna pro / inspiration / diamond tear ตัวไหนดีสุด แล้วเทียบกับ sony mdr-1a เสียงอยู่ในระดับเดียวกันรึป่าว

Nickky18

05/11/2014 14:05:45
พอดีเห็นว่า monster มีโปรดีๆมาใหม่ ค่อนข้างคุ้มเงินไปมากเลยทีเดียว แต่ก็คิดไม่ตกว่าตัวไหนดีสุดในสามตัวนี้ และก็ไม่เคยลองหูmonster เลยไม่ทราบว่าลดเหลือราคาเท่านี้เสียงจะสู้ mdr-1a ได้รึป่าว เพราะคิดว่าหูmonsterนี่น่าจะเบสเยอะ แต่ผมไปลองmdr-1aมาก็คิดว่าเบสมันดีและเพียงพอสำหรับผมแล้ว
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

05/11/2014 15:25:42
1,057
monster เบสจะออกเเวกระเเทกกระทั้น และมาแบบเเน่นๆหน่อย เหมาะกับเพลงที่มีจังหวะครับ

ส่วน sony mdr-1a สุขุม นุ่มนวล ออกเเนว Audiophile มากกว่าครับ

ก็สามารถเลือกได้ตามความชอบเลยครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Nickky18

05/11/2014 16:44:16
ขอบคุณมากครับ
หยิกหู 0
"monster dna pro / inspiration / diamond tear ตัวไหนดีสุด แล้วเทียบกับ sony mdr-1a เสียงอยู่ในระดับเดียวกันรึป่าว"