Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

RSA The Dark Star มันเป็นอย่างไร?

weerapats

01/11/2014 16:46:46
44
เล่นไปเล่นมาชักจะอยากรู้จักกับกับของหนักครับ
พี่น้องท่านใดมีประสบการณ์กับแอมป์ตัวนี้
รบกวนขอคำปรึกษาเพื่อเป็นแนวทางในการตัดสินใจด้วยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

NUTTANICK

02/11/2014 00:14:13
0
เคยฟังครับ แต่น่าจะมีไม่กี่ตัวที่มี อยู่ที่เพื่อนผมคนนึง ที่เคยฟังคือต่อกับ LCD3 , HD800 ไม่มีอะไรที่ให้ต้องติ ถ้าในแนว solid state ผมว่าสุดแล้ว นิ่ง สะอาด ไทม์มิ่งเยี่ยม เร็ว แรง กำลังเหลือเฟือ ไม่ดาร์คเกินไปเหมือน PORTABLE แต่มีความกลมกล่อมที่ดี แต่ถ้าชอบหวานเจี๊ยบ ช้า กลางหนาเกินจริง ไปหลอดเถอะครับ มันคนละแนว แต่ถ้าชอบรายละเอียด โดยเฉพาะเอามาเล่นกับไฟล์เพลงที่ละเอียดสูงๆในปัจจุบัน มันดีจนเกินพอครับ แถมดีขึ้นตามสายที่ใช้
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"RSA The Dark Star มันเป็นอย่างไร?"