Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

onlyfirstz

13/10/2014 21:43:41
0
Bose Companion 20 VS Mashall stanmore
ว่าจะซื้อตัวใดตัวหนึ่งครับ แต่ฟังก์ชั่นของแสตนมอร์โอเคกว่า ขอทราบเรื่องเสียงหน่อยครับ พอสูสีกันไหมครับ เบาๆสบายๆร็อกบ้างๆตี๊ดบ้างๆ อ่ะครับ ขอถามความเห็นผู้ที่เคยสัมผัสหน่อยครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

13/10/2014 23:40:15
1,057
ถ้าใช้งานแบบอยู่กับที่ไม่ได้เคลื่อนย้ายบ่อย เเนะนำเป้น Bose มากกว่าครับ
เพราะเสียงจาก bose นั้นให้มิติที่ดูดีกว่าพอสมควร เพราะเเยกลำโพงซ้ายขวาอย่างชัดเจนครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Bose Companion 20 VS Mashall stanmore"