Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

[FS] Plantronics Backbeat Go2 ราคาไม่แพง ประกันเหลือบานครับ

jojojung

27/04/2014 23:09:02
0
ขออนุญาติเฮียขาย Plantronics Backbeat Go2 พึ่งซื้อมาเมื่อสามวันที่แล้ว จาก Jaymart Siam Paragon
สาเหตุที่ขายเนื่องจากว่า ผมต้องใจจะใส่ไว้เดินไปนู่นไปนี่ แล้วก็ออกกำลังกาย ลองฟังเสียงแล้วชอบมากๆ เสียงดีมากครับ
แต่ปรากฏว่าพอเอามาใช้จริงๆ มันจะอันตรายไปนิดนึงสำหรับผม เพราะว่ามัน block เสียงข้างนอกไปเกือบหมด
แล้วถนนที่ผมเดินประจำ ต้องข้ามถนนไปๆมาๆ เกือบโดนมอเตอร์ไซค์เฉี่ยวไปหลายรอบ
จึงต้องนำมาลงขายครับ คงต้องไปหา earbud มาใช้แทน
ยังเหลือประกันเต็มๆนะครับ พึ่งซื้อมา 3 วัน กล่องและอุปกรณ์ทุกอย่างครบ และจุกยังไม่ได้ใช้เลยครับ
ขอขายที่ 3200 บาทนะครับ EMS ฟรี หรือนัดดูของที่สยามก็ได้
สนใจ/อยากดูรูปเพิ่ม/อยากคุยกันก่อน รบกวนโทรมาที่ 081-4536915 หรือ Line: iambung

"[FS] Plantronics Backbeat Go2 ราคาไม่แพง ประกันเหลือบานครับ"