Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Shure se530 มีขายฤยังครับ

Ecologia

10/07/2007 09:26:33
ร้านเฮียมั่นคงมีขายยังครับ ถ้ามีแล้วราคาเทาไรครับ เพระาหูฟังตัวเก่าผม(Koss Ksc35) พังไปแล้วครับหูฟังด้านขวาเสียงเบากว่าด้านซ้าย ก็เลยว่าจะซื้อตัวใหม่อะครับโดยรวมประทับใจกับ Ksc35 มากแต่ยังไม่ถึงที่สุดเพระาผมคิดว่า Vocal มันยังขุ่นๆยุนิดนึงก็เลยอนนากลองหูรัดับ ไฮเอนไปเลยครับอยากรู้ว่ามันเป็นไง

ป.ล. Ksc35 ผมดก็ซื้อกับเฮียมั่นคงแหละครับไม่ทราบว่าเอาไปเคลมได้ไหมเห็นว่ามันมีประกัน Life time นิ- -
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เบียส

10/07/2007 13:24:25

เจ้า SE 530 ยังไม่เข้ามาเลยครับ รอทางมหาจักรเค้าอยู่จ้า555
น่าจะอีกประมาณช่วงปลายเดือนนี้แหละ (คาดว่านะ) 555

ถ้ามาจะรีบแจ้งให้ทราบหน้าหนึ่งมั่นคงนิวส์ทันทีครับ 555
ส่วนเจ้า KSC 35 เอากลับมาที่ร้านได้เลยครับ เดี๋ยวจัดการให้ครับ ส.ม.ย.ห. (สบายมากอย่าห่วง) อิ อิ อิ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"Shure se530 มีขายฤยังครับ"