Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

++ เฮียจ๋าาาาา...สุดที่รักนู๋มารึยังคะเฮีย ++

G1ZMO

07/07/2007 17:23:43
PA2V2...จาก บัก แก่ รี...
ไกล้มาถึงรึยังครับ....อยากลองใจจะขาดดดแล้ววววจ้ะ...

ตอนนี้ยิ่งเก็บเงินไม่ค่อยอยู่ อยู่ครับ....เพิ่งสอย แอมหลอด...หอด...หอด...หอด ไปหลายตังเลย...

กลัวตอนมา จะ ไม่มีตังไปไถ่น่ะสิครับ ฮรือๆๆๆ....

ปล. อยากถามเฮียว่า ลำโพง Penton นี่ดีมั้ยครับ พอดี ผมกำลังจะได้ Load back Horn มา ฟรีๆ(แต่เสียค่าส่งหลายตัง)คู่นึงน่ะครับ... ถ้าไม่น่าเล่น จะได้ให้เค้าเก็บไว้ที่นู่นครับ ไม่ต้องส่งมา 555+

ขอบคุณมากครับ สวัสดีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

07/07/2007 23:04:41

มันจวนแล้วล่ะครับ สินค้าส่งจากแคนาดามักจะไม่ค่อยเร็วเหมือนทางฝั่งอเมริกาครับ 555 ผมเคยสั่งของหลายอย่าง ส่วนมากมักจะช้ามากกว่าเร็ว

ผมเดาเอาคาดว่า การขนส่งทางอากาศของแคนาดา คงจะคล้ายๆ รถสองแถวตามซอยครับ ถ้าช่วงไหนคนไม่เต็ม ก็คงต้องรอนานหน่อย 555

รออีกนิดครับ มาแน่ๆ จ้า ยังไงให้คุณ GIZMO คิวแรกเลย สาบานได้ 5555

ส่วนลำโพง Penton ไม่เคยได้ยินชื่ออ่ะ 555 หลังๆ ผมอาศัยอ่านหนังสือนิดๆหน่อยๆ แต่ยอมรับว่าไม่เคยได้ยินชื่อเลยครับ เดี๋ยวจะลองค้นหูหน่อย 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

G1ZMO

08/07/2007 04:06:12

คล้ายๆ ตัวนี้อ่ะครับเฮีย....
หยิกหู 0
"++ เฮียจ๋าาาาา...สุดที่รักนู๋มารึยังคะเฮีย ++"