Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขอความช่วยเหลือหน่อยครับsounddockรุ่นแรกเปิดมามีไฟแต่เล่นมชไม่ได้ครับ

Dekhyper

05/12/2013 13:53:22
ผมไปซื้อมือสองมาครับตั้งแต่เดือนกรกฏาคม แล้วไม่ค่อยมีเวลาฟังเท่าไร แต่เสียบสายไว้ตลอดเวลา
ทีนี้วันนี้ลองเปิดมาเล่นดูคือไฟเข้าชาร์จipodได้แต่มันเล่นไม่ได้ครับ
ทีนี้วิธีแก้ของผมคือ
1.ลองปิดเครื่องซัก5นาทีก็ไม่ได้ 1ชั่วโมงก็ไม่ได้(ตอนซื้อมาใหม่ๆผมถอดสายเรื่อยๆ แล้วพอจะเปิดผมก็เสียบสายรอซัก5นาทีเปิดใหม่แล้วมันจะเล่นได้ครับ)
แต่ตอนนี้ลองทำแล้วไม่ได้เลย
เครียดครับซื้อมาแล้วกลัวมันใข้ไม่ได้ ถ้าต้องซ่อมนี่ตะซ่อมที่ไหนดีครัย เครื่องนอกครับ
ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Dekhyper

05/12/2013 14:14:58
ขอโทษที่พิมพ์ผิดเยอะครับ พิมพ์ในipadไม่ถนัดเลยT Tลืมตรวจด้วย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ขอความช่วยเหลือหน่อยครับsounddockรุ่นแรกเปิดมามีไฟแต่เล่นมชไม่ได้ครับ"