Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

จากจีบสามมีแฟนแล้วมาสู่ กลเม็ดการจีบสาวเบื้องต้นกันบ้าง อิอิ

nopphong

03/07/2007 12:08:45
คราวที่แล้วเป็นกลเม็ดการไปแย่งชิงของคนอื่นมา คราวนี้มาสู่การหาของเราเองเพื่อให้คนอื่นมาแย่งชิง อ๊ะไม่ใช่ เพื่อให้คนอื่นอิจฉาต่างหากฮ่าๆๆ
มาอ่าอินโทรกันก่อนครับ

ถ้าคุณคิดว่าคุณพร้อมที่จะรู้สุดยอดเทคนิคที่จะทําให้คุณประสบความสําเร็จในการจีบสาว เคล็ดลับที่จะทําให้คุณเป็นคนที่มีสาวๆมารุมล้อมอย่างมากมาย
วิธีที่จะทําให้สาวสวยสุดยอดออกเดทกับคุณจนถึงขั้นเธอเปิดใจยอมรับคุณเป็นแฟน คุณได้มาถูกที่แล้ว!!!
ผมรู้ครับว่าคุณเคยถามตัวเองมาหลายครั้งหลายหนแล้วว่าทําไม? ทําไมคุณจีบสาวไม่ติดซะที? ไม่ว่าคุณจะทําอะไรก็ตามดูเหมือนมันไม่ได้ผลเลยแม้แต่น้อย
คุณไม่รู้เลยว่าจริงๆแล้วผู้หญิงต้องการอะไรกันแน่ทั้งๆ ที่คุณทําดีกับพวกเธอทุกอย่างเท่าที่ผู้ชายคนหนึ่งจะทําให้ได้ แต่สุดท้ายสาวๆเหล่านั้นก็ ทิ้งคุณไปหาคนอื่น
มันเหมือนกับว่าคุณไม่สามารถที่จะเข้าใจพวกเธอได้ คุณได้แต่นั่งกลุ้มใจ เศร้าซึมและคิดว่าชาตินี้คุณคงไม่มีทางจีบสาวสวยได้สําเร็จ
เวลาคุณไปเดินเที่ยวตามห้างต่างๆ คุณเห็นคนอื่นเขาเดินกับแฟนจูงมือกันกระหนุงกระหนิง มันบาดลึกเข้าไปในหัวใจ คุณแทบไม่อยากจะหันหน้าไปมองเลย
คุณรู้สึกว่าโลกนี้ช่างโหดร้ายเสียเหลือเกิน ไม่มีความยุติธรรม ......

เป็นไฟล์เวิดขนาด 500 กว่า K ไปดาวโหลดกันได้ที่นี่ครับ

โวยวายเว็ป.uploadtoday.com/download/?de9691c91c6159dabae3455b1733935f
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

nopphong

03/07/2007 12:14:22
แหะๆหัวข้อผิด อย่าอ่านว่าจีบสามีแฟนก็แล้วกัน ฮ่าๆๆ

แถมอินโทรอีกหน่อย ท่านใดที่เคยเจอเหตุการแบบนี้ควรรีบดาวโหลดไปอ่านนะครับ:189:

คุณเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้ไหมครับ?

1.คุณรู้สึกประหม่าเมื่อคุณเห็นสาวสวยที่คุณหมายปองเดินผ่านมา คุณรู้สึกอยากจะเข้าไปพูดคุยกับเธอทําความรู้จัก แต่ด้วยความกลัวมันได้ยับยั้งคุณไว้ คุณกลับบ้านมาอย่างหัวเสียเพราะคุณปล่อยให้โอกาสทองหลุดลอยไป
2.คุณรู้สึกว่าตัวเองอ่อนแอเสียเหลือเกิน ไม่มีหวังที่จะจีบสาวสวยเพราะคุณไม่หล่อ ไม่รวย หมดหนทางที่จะทําให้เธอมาสนใจ
3.คุณไม่เข้าใจว่าทําไมสาวคนที่คุณไม่ได้สนใจกลับวิ่งเข้าหาคุณ ในขณะที่สาวสวยที่คุณเล็งไว้กลับวิ่งหนีคุณอยู่ตลอดเวลา
4.คุณรู้สึกว่าผู้หญิงที่คุณจีบอยู่มีอํานาจเหนือคุณเสมอ คุณนั้นไม่มีทางเลือกนอกจากจะต้องตามใจเธอ เธอชอบขอร้องให้คุณเป็นธุระช่วยเหลือเธอในยามที่เธอเดือดร้อน แต่พอเวลาที่คุณชวนเธอไปเที่ยว เธอกลับบอกว่าไม่ว่าง
5.คุณอยากจะรู้ว่าเธอสนใจคุณบ้างหรือเปล่า? แต่คุณไม่รู้ว่าจะดูอย่างไร
6.คุณไม่รู้ว่าทําไมอยู่ดีๆเธอถึงโทรมาขอเลิกนัดทั้งๆที่ คุณกับเธฮเพิ่งจะนัดกันอย่างเป็นหมั่นเป็นเหมาะเมื่อ 10 นาทีที่แล้ว หรือคุณไม่เข้าใจว่าทําไมอารมณ์ของเธอถึงได้แปรปรวนขนาดนั้น จากที่คุยกันอย่างสนุกสนาน สักพักเธอกลับกลายเป็นคนหงุดหงิดง่าย คุณพยายามทําให้อารมณ์เธอดีขึ้น แต่สถานการณ์มีแต่จะแย่ลงเรื่อยๆ
7.คุณรู้สึกว่าตัวเองได้ทําดีที่สุดแล้วแต่ก็ยังจีบสาวไม่ติด คุณอยากจะแก้ไขสิ่งที่ทําผิดพลาดแต่คุณไม่รู้เลยว่าคุณมีข้อบกพร่องตรงไหน
8.คุณต้องการที่จะเจอผู้หญิงคนที่คุณคิดว่าเป็นคนพิเศษ คุณพยายามหาแล้วหาอีกแต่ก็ไม่พบ เหมือนกับว่าเธอไม่ได้มีตัวตนอยู่บนโลกใบนี้ หรือบางทีคุณได้พบกับเธฮจริงๆ แต่เธอดูเหมือนว่าจะไกลเกินที่คุณจะไขว่คว้า คุณต้องการที่จะยอมแพ้และคิดว่าควรก้มหน้ายอมรับโชคชะตา
9.คุณรู้สึกว่าคุณอาจจะต้องอยู่อย่างโดดเดี่ยว ขมขื่นไปตลอดกาล
มันเป็นสิ่งที่แย่เอามากๆ ผมเข้าใจความรู้สึกของคุณดี แต่รู้อะไรไหมครับ คุณไม่ใช่คนเดียวที่รู้สึกแบบนี้ เพราะตัวอย่างที่ผมยกมาให้คุณดูนั้นตัวผมเองได้ผ่านมันมาหมดแล้ว
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

nopphong

03/07/2007 12:22:24
เห็นคุณแมวอ้วนบ่นๆอยู่ ดาวโหลดไปอ่านเลยครับ ผมอ่านเบื้องต้นแล้วเข้าท่าดีครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

ต้า

03/07/2007 12:51:44
อ.นพพร เอ้ย (นพพงศ์) คะ หนูมีปัญหา ค่ะ
คือ หนู เนี่ยมีแฟนอยู่แล้ว นะคะ (สมมุติให้ ชื่อ ก.) ละกันนะคะ เพราะไม่อยาก ออกชื่อจริง เดี๋ยวเขาจะรู้

แต่ตอนนี้มีผู้ชาย ที่อ่านบทความวิธีแ่ย่งแฟนชาวบ้านของ อ.นพพร เอ้า ผิดอีกละ นพพงศ์ มาจีบหนูค่ะ
สมมุติว่าชื่อ ข. ละกันนะคะ จะได้ปรึกษาได้สะดวก และเขาก็จะได้ไม่รู้ด้วยว่าหนูแอบมาปรึกษา อาจารย์

ทั้ง ก. และ ข. ก็ต่างมีดีกันคนละอย่างค่ะอาจารย์ หนูว่า
ถ้าเอาข้อดี ของ 2 คนนี้มารวมกันละก็ perfect เลยค่ะจารย์

หนูก็เลยตัดสินใจ ลองคบ ดูกับ ค. ค่ะ เพราะคนนี้เป็นคนที่หนู เคยเรียนด้วย แถมหน้าตา ก็ดี กว่า ทั้ง ก. และ ข. ค่ะ

คือหนูก็เป็นคนหน้าตาพอใช้ได้ นะคะ ตอนนี้ยิ่งบทความอาจารย์ เผยแพร่ให้ชาวเวบ อ่านเยอะขึ้น หนูสันนิษฐานว่า คนก็เลยมาจีบหนู เยอะขึ้น
มาแนวๆ ที่อาจารย์ เขียน นี่ละคะ ตอนนี้ ก็เลย มี ทั้ง
ก. ข. ค. ง. จ. ฉ. ช. ซ......

เอ่อคือเขียน มานานและ กลัวจารย์ จะงง ว่า เอ แล้วมันจะถามอะไร ตู วะ

คือจริงๆ แล้ว หนูไม่ได้กะ มาถามอะไรหรอก ค่ะ เพียงแต่หนู จะมาสารภาพ ว่า จริงๆ แล้ว หนู ชอบ

ด. ค่ะ 55555555555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

นพพร เอ้ยไม่ใช่ นพพงษ์ต่างหาก

03/07/2007 12:54:15
อ่า แล้วหนูชอบแต่ ด. แล้วหูไม่ชอบ ด.ผู้ใหญ่เลยหรือจ๊ะ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

พยัคย๋แพะ

03/07/2007 13:03:15
อิอิ ผมมีเหมือนกันนา กลเม็ดเผด็จใจหญิง อิอิ

-ขั้นแรกแกล้งชวน เธอ หรือ (มัน) คนที่เราปิ๊งๆ ไปดื่มกลางคืนก่อน
-จากนั้นต้องตรวจสอบให้ดีว่าเขามีผ้าเช็ดหน้าหรือเปล่า(อันนี้ระวังเพราะ 100% ของคนมีผ้าเช็ดหน้าเวลากินเหล้าไม่ค่อยเมาเพราะมันบ้วนทิ้งใส่ผ้าเช็ดหน้า) อิอิ
-ข้อนี้สำคัญ อย่าเมาเด็ดขาดไม่อย่างนั้นชวด
-จากนั้นระหว่างขับรถกลับพอเจอข้างทางแกล้งขับไปเฉียดๆเสา (อย่าชนนะเพราะแทนที่จะได้เผด็จใจอาจไปนอนเป็นเืพื่อนศรรามได้) มาถึงขั้นนี้แล้วสาวเจ้า จะต้องบอกให้เราพักรถก่อนแน่
-ทีนี้พยายามประคองผ่านแถวโฮเต็ลพิสวาส เอิ๊กๆๆ แล้วบอกไปเลยว่า ไม่ไหวแล้วขอนอนพักได้ไหม (ถ้าเธอมีใจฟ้าคงประทานให้้อ้อยเข้าปากช้างแระ)
-หากเข้าโรงแรมแล้วทำไรไม่ได้ แนะนำว่าไปบวชเหอะก๊าบบบบ
อิอิ  

:162:
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 6

coolbiere

03/07/2007 13:29:34
ของอย่างงี้มันอยู่ที่ใจคร้าบ

กลเม็ดไม่จำเป็น

ฮาฮา
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 7

Coolbiere

03/07/2007 13:31:29
จริงมั้ยครับเจ๊ดา

ฮิ้วววววว

;p
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 8

แมวอ้วนอืดดดดดดลำปาง

03/07/2007 21:50:35

ตอนนี้กำลังคบกับสาวลาวอยู่ครับ
หยิกหู 0
"จากจีบสามมีแฟนแล้วมาสู่ กลเม็ดการจีบสาวเบื้องต้นกันบ้าง อิอิ"