Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนถามครับว่าตัวแปลงjack 3.5 แบบ3ขีดเป็นแบบ2ขีดเกรดดีๆซื้อที่ไหน ที่ร้านมีไหมครับ

nontaburi

27/07/2013 18:11:59
0
แม่หลานใช้ไปซื้อnet book sony vaio ให้หลาน
ก็ดูสวยok ดีตามงบก็ซื้อมา
พลาดตรง ไอ้รู jack ของ sony hiso มันดันเสียบ jack แบบ3ขีด(มีsmalltalk)ไม่ได้
หลานมันเอาbeat solo hd แบบ3ขีดมีไมค์เสียบเสียงแทบไม่ออกเลย
แต่ถ้าแบบ2ขีด ไม่มีไมค์ออกปกติ
มันไม่รองรับ แบบ 3ขีด แย่เลยแพงเสียเปล่าsony
thinkpad เน่าๆ ผมเสียบได้ทั้ง2ขีด3ขีด มาเหอะได้หมด
เลยโดนโวยตามสมควร

เลยจะไปหาซื้อ jack แปลง

อยากได้เกรดดีๆให้สมศักศรีbeatของหลานมันสักหน่อย
ซื้อยี่ห้ออะไรที่ไหนดีครับ ที่มั่นคงงามวงวานส์มีขายหรือเปล่า
ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

27/07/2013 22:49:35
1,057
ลองเอาสายเส้นเดิมเสียบสลับกันตรงขั้วหูฟังกับปลายแจ้คดูครับ ก็สามารถใช้งานได้ปกติเเล้วครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนถามครับว่าตัวแปลงjack 3.5 แบบ3ขีดเป็นแบบ2ขีดเกรดดีๆซื้อที่ไหน ที่ร้านมีไหมครับ"