Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยเลือกสายลำโพงยีห้อไรดีคับ Monster,Belden,Canare,เลือกสายลำโพงยีห้อไรดีคับ Monster,Belden,Canare,เลือกสายลำโพงยี

Nce

09/06/2013 15:08:13
เลือกสายลำโพงยีห้อไรดีคับ Monster,Belden,Canare,dynacom

คือผมจะทำสาย 3.5 - RCA ยาว 4.5 - 5 เมตร
คือไม่รู้จะเอาสายยีห้อไรดีแล้วถ้าทำสายยาวมาก มันจะให้ เสียงดรอปลงไหมคับ
แล้วสายแต่ละยีห้อ เสียงเป็นไงบ้างคับ
มียีห้ออืนแนะนำไหมคับ ผมมี งบ แค่ 2000 เองคับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หมูหวาน

09/06/2013 18:04:41
573
ลองดูเป็นสาย Canare 2S9 ครับ ที่ NPE บ้านหม้อน่าจะมีของ เมตรนึงประมาณร้อยบาท แล้วก็เข้าหัว RCA และ 3.5mm ของ Neutrik ซื้อได้ที่ NPE เช่นกัน เสียงใช้ได้เลยครับผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยเลือกสายลำโพงยีห้อไรดีคับ Monster,Belden,Canare,เลือกสายลำโพงยีห้อไรดีคับ Monster,Belden,Canare,เลือกสายลำโพงยี"