Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ระหว่าง Ipod video 30 g กับ Cowon d2 ค่ะ

kook

11/06/2007 20:26:12
รบกวนถามพี่ๆใน เว็บบอร์ด หน่อยคะ ว่าระหว่าง Ipod video 30 g กับ Cowon d2 จะซื้ออันไหนดีกว่ากันค่ะ ถ้าเน้นใช้ดูหนัง ขนาดของจอ กับความละเอียด+สี เท่ากันมั้ยคะ เห็นอ่านในเว็บบอร์ดบอกว่า Cowon d2 สีสวยดี แต่ถ้าเพิ่มเงินอีกนิดหน่อย ก็ได้ Ipod แล้ว รบกวนด้วยนะค่ะ ขอบคุณคะ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

12/06/2007 09:38:30

Player ต้องเลือกแบบใจตัวเองชอบจริงๆ ครับ เฉพาะว่ามี FM กับไม่มี FM แค่นี้ก็เลือกไม่เหมือนกันแล้วจ้า 5555

ยิ่งลูกเล่นพวกอัดเสียง ยิ่งสำคัญใหญ่ บางคนชาตินี้ก็ไม่ได้ใช้ แต่บางคนใช้ทุกวัน 5555

ลองพิจารณาจากลูกเล่นที่ตัวเองต้องการประกอบด้วยนะครับ ipod นั้นไม่ค่อยมีฟังก์ชั่นดีๆ มา แต่ในขณะที่ D2 มีมาครบๆ แล้ว

แต่ถ้าเป็นผู้หญิง ผมว่า D2 ก็ไม่เลวนะครับ ผมว่าดีไซน์มันไม่เลวครับ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ระหว่าง Ipod video 30 g กับ Cowon d2 ค่ะ"