Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

คุณมั่นคงจะสั่ง Penguin Amp รุ่น The "Royal" Line เข้ามาขายมั้ยครับ ?

wisthawat

06/06/2007 20:57:22

สืบเนื่องจากที่ถามเรื่องแอมป์สำหรับ SR125 เอาไว้น่ะครับ
ตัดสินใจได้แล้วว่ายังงัยเรื่องแอมป์คงซื้อแน่ ๆ แต่ดู ๆ ระหว่าง
iBasso T2 กับ PenguinAmp The "Royal" Line เอาไว้อยู่น่ะครับ
ตามรูปเลยครับ

เลยอยากทราบน่ะครับว่าคุณมั่นคงจะนำเข้ามาขายมั้ย ? จะได้ลองฟังตัดสินใจอีกทีนึงน่ะครับ

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

06/06/2007 21:41:11

ผมสั่งไปแล้วครับ ทั้งแอมป์รุ่น Basic และ Royal ครับ แต่ต้องรอบักโรเบิร์ทมันตอบกลับอีกนิดครับ 555

แต่ผมยืนยัน ตีลังกาใส่เกลียว 2 รอบ ยันได้เลยว่า สั่งมาขายแล้วแน่นอนครับ 5555

และรับรองได้ว่าไม่มีวันแพงกว่าไปสั่งเองด้วยครับ 555 ทั้งยี่ห้อ ibasso และ penguin ต้องซื้อได้ถูกกว่าเว็บเค้าครับ

ทั้ง ibasso และ penguin เค้าตกลงจะเอาชื่อเว็บผมไปแปะไว้ข้างส้วม เอ๊ย ในเมนู where to buy (ไม่รุ้มันยาหอมผมหรือเปล่า)

ประกาศตรงนี้เลยครับ ใครอยากซื้ออะไร แนะนำกันเข้ามาเลยครับ ผมยินดีจะหามาขายให้ทุกท่านถึงหัวกะไดบ้านจริงๆ ครับ

เพราะมันเป็นงานของผมล่ะ ที่ต้องแสวงหาของเล่นแปลกๆ มาให้ทุกคนเล่นกัน เป็นการลดน้ำหนัก และลดหุ่นแต่ละคนไปในตัว

555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"คุณมั่นคงจะสั่ง Penguin Amp รุ่น The "Royal" Line เข้ามาขายมั้ยครับ ?"