Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ลูกประดู่ผู้รักเสียงเพลง

04/06/2007 10:54:45
อยากทราบแว่ เอ๊ยว่า เพื่อนๆพี่ๆและน้องๆ ในนี้น่ะครับช่วยแนะนำหู in ear ให้ข้าพเจ้าที ระหว่าง CX300 กับ E2C เอามาใช้กับ D2 น่ะครับ แนวเสียงได้ทุกแนวครับ งบประมาณก็ 4000 ตอนนี้ไม่สะดวกในการลองฟังน่ะครับเพราะไปราชการอยู่ที่นราธิวาส จะกลับก็ประมาณ ปลาย มิ.ย.นี้น่ะครับถ้าใครเคยลองฟังแล้วก็ช่วยแนะนำทีนะครับ ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

เบียส

04/06/2007 16:27:58

ผมว่า ได้ทั้ง 2 ตัวแหละครับ อยู่ที่ว่ารักใครชอบใคร อ่ะ อ่อ อย่าลืมลอง Sony Ex90lp อีกตัวนะครับ ใสกิ๊ง กลับมาแล้วแวะมาลองที่ร้านได้เลยครับ อิ อิ อิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

04/06/2007 19:35:46

5555 ยินดีต้อนรับลูกประดู่ครับพ้มมมมมมม !!!!!
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

mazz

04/06/2007 22:26:45
ผมว่าe2cดีกว่าครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

ลูกประดู่ผู้รักเสียงเพลง

05/06/2007 05:32:40
พี่มั่นครับ ผมลูกประดู่นะครับ ตอนนี้ก็อยู่ในที่ๆ ไม่ควรอยู่ ( สำหรับบางคน ) อยู่แต่ในค่ายน่ะครับมีแต่เสียงเพลงเป็นเพื่อน ผมซื้อ D2 จากร้านเฮียเมื่อสัก 2 อาทิตย์ที่แล้วโทรไปจองแล้วก็รีบไปเอาเลย คุณเบียสคงจะจำได้ ( มั๊ง ) กับน้องตัวเล็กๆ ( มั๊ง ) ได้นั่งลองไม่ถึง 3 นาทีแค่เช็คๆ ก็โอเคแล้วก็ไป ชอบครับ บอกตรงๆ แต่ก่อนจะซื้อก็ศึกษามาพอสมควรจนคิดว่า ต้องได้ก่อนไปใต้ เพราะจะเอามาเป็นเพื่อนคลายเหงา ผมชอบเสียงเพลงน่ะครับ เพราะเป็นทหารเหล่าอิเลกทรอนิกส์ รับราชการที่ สื่อสารทำงานกับเครื่องเสียงของทัพเรือ ก็มียี่ห้อ BOSE เป็นหลักทั้งลำโพง แอมป์ ไมค์ของ SENNHEIZER รวมหูฟังแบบคลอบด้วย ผมเป็นมือมิกซ์ มือสองของที่นี่ก็ทำงานร่วมกับดุริยางค์กองทัพเรือ ก็เลยรู้สึกชอบของ SHURE และ SENNHEIZER เป็นพิเศษแต่ตอนนี้ย้ายมาที่ กรมอิเลกทรอนิกส์ ก็ยังรักงานเดิมอยู่ ติดใจในเสียงเพลง แต่ไม่ใช่ต้องฟังตลอดเวลาหรอกนะครับ เวลาว่างมากกว่าเดี๋ยวนายว่า ตอนนี้ก็ราชการ 1 เดือนมาเป็นช่างซ่อมวิทยุสื่อสารที่ค่ายจุฬาภรณ์ อยู่แต่ในค่ายน่ะครับ พี่มั่นก็น่าจะรู้ ( ไม่กล้าออกไป ) แต่สิ้นเดือนนี้เจอกันที่ร้านนะครับ จะหอบเงินเดือนกับเบี้ยเลี้ยงไปหิ้วหูฟังดีๆ มานอนฟัง กลิ้งฟังให้หายอยาก ตอนนี้ก็พอแค่นี้นะครับ เป็นกำลังใจให้ทหารที่ใต้สักนิดก็ยังดีนะครับ อยากให้พี่มั่นมาดูด้วยจังเลยครับ ว่าเป็นยังไง ( ความลับทางราชการ ) เดี๋ยวเจอกันครับถ้าว่างจะโทรไปสนทนาธรรมด้วยนะครับ 0817769878 จ.อ.ธีรยุทธ ครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 5

นายมั่นคง

05/06/2007 09:17:33

5555

เมื่อวานผมอ่านข่าวทางใต้ เค้าเล่นถอดหมุดรางรถไฟ เห็นแล้วเจี๋ยวไส้ 5555

ขอให้ปฏิบัติภาระกิจได้ลุล่วงไปด้วยดีครับ เห็นใจพวกแนวหน้าจริงๆ คือถ้าเป้นตัวผม ผมอาจจะหนีทัพไปนานแล้ว 55555

กำลังใจช่วยครับพ้มมมมม

แถวตร้ง !!!!!!!!!!
หยิกหู 0
"หา in ear ให้ D2"