Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

อยากได้ jack mini ดีๆ นี่หาซื้อได้ที่ไหนครับ

Cocoa

03/06/2007 15:28:55
พอดี พี่ที่office มีร้านขายเครื่องเสียงครับ แล้วแกว่าที่ร้านมีสายสัญญาณเหลือๆอยู่ครับ ถ้าอยากได้ให้เอา jack ไป เดี๋ยวแกจะช่วยต่อให้ ทีนี้ผมไม่รู้จะหาซื้อ jack mini แบบดีๆได้ที่ไหนหนะครับ เพราะสายสัญญาณของแกนี่ น่าจะมีแต่ของดีๆอ่ะครับ เพราะร้านแกก็ขายแต่ของดีๆอ่ะครับ พอจะมีใครรู้บ้างครับ มีที่อยู่ด้วยก็ดีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

03/06/2007 19:27:20

Jack มินิ นั้นมันคล้ายๆ กันครับ ต่างกันตรงวัสดุที่ทำ และการชุบทองตรงผิวสัมผัสครับ

หน้าตามันคล้ายๆ กันมาก แบบถูกๆ 10-20 บาท ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ใช้แล้วเซ็งเปล่าๆ 555

แต่ที่ผมเอามาขายนี้ ที่บ้านหม้อก็มีขายครับ เพียงแต่ต้องเดินหาเจ้าที่ขายแบบดีๆ หน่อยเท่านั้นเองครับ ที่ร้านโชคชัยบ้านหม้อก็มีครับ อยู่ใกล้ๆ หัวมุมบ้านหม้อ ด้านติดกับสะพานข้ามคลองหลอดเลยครับ 555

5555 ได้สายดีๆ แถมฟรีด้วย ถือว่าเป็นลาภอย่างมหาศาลเลยนะเนี่ย 55
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Cocoa

06/06/2007 08:11:44
ขอบคุณมากครับ เอาไว้ทำเสร็จแล้วจะเอาไปให้ลองดูครับ
หยิกหู 0
"อยากได้ jack mini ดีๆ นี่หาซื้อได้ที่ไหนครับ"