Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

RE : ตั้งกระทู้ชวนคุยเรื่องเพลงคลาสสิกซะเลย นพพงษ์ไม่ชอบไม่ต้องคลิกนะ ชิชิ..

นายมั่นคง

26/05/2007 23:25:18

5555 เจ้าของกระทู้เมาสาโทหรือกระแช่หลับไปแล้วแหง๋ๆๆ 555

ผมเองก็ไม่ชอบคลาสสิค แต่ก็ต้องฟังเอาไปโม้อำคนอื่นไปเรื่อยๆ 555

แต่แปลกนะครับ สุดยอดของคนที่ฟังเพลง และเล่นเครื่องเสียงกันแบบเอาจริงเอาจัง ล้วนแล้วแต่ฟังคาสสิคกันเป็นส่วนใหญ่

คนที่ฟังเพลงบ้าๆ บอๆ แบบผม กลับเป้นคนกลุ่มน้อยในหมู่คนเล่นเครื่องเสียงแบบเอาจริงครับ

5555

สารภาพอย่างไม่อาย
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"RE : ตั้งกระทู้ชวนคุยเรื่องเพลงคลาสสิกซะเลย นพพงษ์ไม่ชอบไม่ต้องคลิกนะ ชิชิ.."