Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เมื่อที่วานไปร้านเฮีย

นนท์

22/05/2007 18:08:58
สวัสดีครับเฮีย ผมที่เข้าไปซื้อ dock ที่ร้านเฮียมาที่ ี่นำของไปฝากเฮียด้วย พอดีเจอเฮียเปิดเวป ที่มีHead Amp แล้วมีโอกาสที่เฮียจะสั่งเข้ามาไหมครับ กลับบ้านมาเปิดเวปดู เออ มันก็สวยและแปลกดี เลยอยากได้บ้าง ผมขอจอง ล่วงหน้าเลยนะครับ ถ้าเฮียสั่งมา หรือจะรบกวนเฮียสั่งให้ก่อนได้หรือเปล่าครับ แหมความอยากได้มันพาจนใจ จริงๆ
ราคาสินค้า+ค่าใช้จ่ายค่าบริการ ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

22/05/2007 22:00:30

สั่งครับ คาดว่าจะสั่ง แต่ถ้าราคาไม่ได้ถูก หรือแพงกว่าที่เค้าขายในเว็บเกินไป ก็คงไม่เอามาขายหรอกครับ 5555 รอติดตามในเว็บได้เลยครับ หรือจะให้ผมสั่งให้ก่อนคงต้องเมล์มาที่ [email protected] ครับ ไม่คิดกำไรเลยจริงๆ ครับ

ต้องขอบคุณมากๆ ครับ ที่อุตส่าห์นำพระพิฆเนศ (พิมพ์ทรงไข่ ของ ดร.ไมตรีบุญสูง)

ซึ้งจนน้ำตาไหลจริงๆๆๆๆๆ

มีคนเคยให้จตุคามให้ผมมาแล้ว 1 คน รุ่นเงินไหลมา 2 ...........คุณจักรพงษ์เป็นผู้ให้

คราวนี้คุณ นนท์ เอาพระพิฆเนศมาให้อีก.............

ซึ้งจริงๆ 555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นนท์

23/05/2007 03:34:51
ฮีย ครับบ่ายๆผมโทรไปหาแล้วกันนะครับ แบบว่าชอบของแปลกอ่ะ มีเพื่อนๆอยากได้ด้วย รวมเป็น 2เครื่องครับ คงต้องรบกวนเฮียนะครับ ขอบคุณมากครับ
หยิกหู 0
"เมื่อที่วานไปร้านเฮีย"