Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยเปรียบเทียบ KOSS Sportapro กับ Grado iGrado Streetstyle ที่ครับ

Eltoro

13/05/2007 18:28:18
แบบว่าสนใจทั้งสองอันนะครับ ช่วยฟันทอม!!!(เฮ้ย ฟันธง)ให้ที่ครับ:157::157:
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

13/05/2007 21:36:18

จ๊าก ฟันทอม !!!!!!!!

ฟันปลอมจะหลุดเอาน่ะซิ 5555

ผมว่าเลือกยากเหมือนกัน ไอ้ครั้นจะบอกว่า iGrado ดีกว่าแบบจะจะ มันก็ไม่ถึงขั้นฟันธง

เพราะ Sporta นั้น ถ้าปรับแต่งและดัดให้เข้ากับหัวดีๆ เบสตรึม และมีเสน่ห์ในแนวของ ksc35 แบบเต็มตัว (ก็มันใช้ไดรเวอร์ตัวเดียวกัน)

ส่วน iGrado นั้น ให้เสียงอีกอารมณ์หนึ่งครับ หนักหน่วงน้อยกว่า Sporta แต่รายละเอียดอื่นๆ คงที่ และมีมวลชัดเจนกว่า

และค่าตัวที่ต่างกันอีก ทำให้เลือกยากครับ

แต่ถ้าค่าตัวเท่ากัน iGrado ดีกว่าครับ

555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Eltoro

13/05/2007 23:45:35
ขอบคุณมากครับ และ อยากขอทราบอีกอย่างนะครับว่า หูฟังรูปทรงแบบ Streetstyle ราคาประมาณไม่เกิน 2500 ยังมีตัวไหนอีกครับที่ คุณภาพคุ้มค่ากับราคา ยังไงชี้แนะด้วยครับ(จะได้ทำเรื่องเสนอขอซื้อจากผู้อำนวยการฝ่ายการเงิน!!!!):133::133:
หยิกหู 0
"ช่วยเปรียบเทียบ KOSS Sportapro กับ Grado iGrado Streetstyle ที่ครับ"