Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

เฮียครับ ที่ร้านมี iGrado สีดำขายหรือเปล่า ถ้ามี ราคาเท่าไหร่ครับ แล้ว มีให้ลองฟังแล้วหรือยัง

บีพลัสเจ

13/05/2007 16:26:28
คือว่าอยากลองฟังเสียงดูครับ แบบว่า ผมมันพวกงบน้อย แต่รสนิยมสูงอะ ยังไง ส่งเมล์บอกราคาก้อได้ครับเฮีย [email protected] ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ทาโร่

13/05/2007 18:14:02
เมื่อวานผมเห็นมีแต่สีขาวนะครับ พี่ ๆ ในร้านเขาบอกว่าใช้ไดร์เวอร์ตัวเดียวกับ Grado SL60 อ่ะ
เอาไว้มีเงินจะเอามาใช้อีกตัวเหมือนกัน
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

นายมั่นคง

13/05/2007 21:25:23

ความจริงสีดำมันมีนะครับ แต่ล็อตที่สั่งมานี่ไม่มีสีดำเลยครับ 555

ถ้าจะเอา igrado สีดำ คงต้องรองวดหน้าแล้วล่ะ ถ้าไม่อยากเปลืองงบ เอาแค่ iGrado ก็พอเพียงแล้วครับ

เพียงแต่ต้องทดลองว่าใส่แบบ StreetStyle (คล้องหลัง) แล้วชอบหรือเปล่า 555
หยิกหู 0
"เฮียครับ ที่ร้านมี iGrado สีดำขายหรือเปล่า ถ้ามี ราคาเท่าไหร่ครับ แล้ว มีให้ลองฟังแล้วหรือยัง"