Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

y154

13/05/2007 02:05:51
ตอนนี้ผมสนใจเจ้า KSC75 กับเจ้า iGrado
เพราะมันเป็นประเภทที่เอาออกไปนอกบ้านฟังได้อะ
จะให้เอา Portrapro ออกไปนี่คนคงมองกันตรึม
เอาหละ ผมเคยต้องมนต์ KSC35 มาแล้วตอนฟังครั้งแรก
แต่ตอนนั้นยังไม่มีตังค์ ได้แอบมองเอข้างเดียวอยู่ที่มุมนี้ตลอดมา จนของหมด T^T
ตอนนี้มีตังแล้ว

แนวเพลงผมฟังทุกแนวครับ
เคยมี PX200 ไม่ชอบเอาเสียเลย ขายไปแล้ว
ผมชอบเสียง PK3 ชอบเสียงแนว Sony EX71 (แต่เสียงมันจมๆไปหน่อยแฮะ) ไม่ชอบเสียงแนว shure ด้วยยกเว้น E500
อยากได้อันที่ฟังแล้วไม่ล้า ฟังได้เป็นชั่วโมงๆ
ตัวไหนจะตอบโจทย์ผมได้ครับ

ตอนนี้เซอเวย์ข้อมูลก่อน
ถ้าผมจะซื้อจะบุกไปลองถึงที่เลย
คราวก่อนเดินหาร้านเฮียแถวสำรานราษหาไม่เจอ
มาหยุดหน้าร้าน Mass screen คุ้นๆว่ะ
แต่ร้านที่เราจะไปมันร้านมั่นคงไม่ใช่เรอะ!? แล้วก็เดินหาต่อ...555+(แนะนำว่าทำป้ายเล็กๆไว้ เผื่อมีคนแบบผม)
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

KiZe

13/05/2007 05:47:03
ขออนุญาติแจมแทนเฮีย 5555

ไม่เหมือนผม วันแรกที่ไปร้านแมส ตื่นเต้นจัด

เพราะเคยนั่งรถเมลล์ผ่านหลายครั้งมาก แต่ไม่เคยลงที่ป้ายนั้น พอใกล้ร้านกดกริ่งไป 1 ที

พอรถเมลล์วิ่งผ่านร้าน ด้วยความตื่นเต้น กดกริ่งไปอีก 1 ที กระเป๋าหันขวับมามองด้วยสายตาอันโหดร้าย

ประมาณว่า กูรู้แล้วมึงจะลง จะกดเพิ่มทำไม ไอ้ผมก็ได้แต่ยิ้มแห้งๆกลับไป ดีไม่โดนมันด่าเอา 555

จริงๆแล้วผมนั่งรถผ่านร้านเฮียค่อนข้างบ่อยเลยหละ เพราะต้องนั่ง 56 ไปสะพานเหล็ก แต่มันไม่เคยลงแถวนั้น บวกอารามคนตื่นเต้นอยากเจอหลวงจีนมั่น

ด้วยความหวังว่าจะเจอคนผมน้อยใส่แว่นดำ นั่งทำท่าโหดๆ บังคับเด็กแว้นให้ทำงาน ด้วยท่าทีดั่งเจ้าพ่อเซี่ยงไฮ้

ที่ไหนได้ ผิดหมดๆๆ จินตนาการไว้เท่าไหร่ ผิดหมดๆๆ 555

มาๆๆ กลับเข้าเรื่อง

ผมว่า 75 น่าจะให้เสียงที่ถูกหูคุณมากกว่า แต่ 75 กับ 35 มันก็คนละเรื่องนะครับ

เอาเป็นว่าอย่าใจร้อนค่อยๆฟัง จะได้เสียตังเพิ่มเป็น 4190 5555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

GoODiEs

13/05/2007 08:42:56
วันก่อนไปที่แมสสกรีน ปรากฎว่าเลยครับ มองหาอยู่พักใหญ่ เฮ้ยๆๆ เจอแล้ว แมสสกรีน แต่....ทำไมมันปิดฟะ สรุปกลับบ้านครับ วันรุ่งขึ้นเลยโดดงานไปที่งามวงวานแทน 555
หยิกหู 0
"เฮียมาตอบทีครับ"