Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

++ กรี้ดดดดด...วันนี้ไปเจอ Portapro ปลอมมาครับ ++

G1ZMO

28/04/2007 20:55:20

พอดีวันนี้ไปเดินเล่นตะวันนามาครับ...

ระหว่างเดินๆ คุณยีสต์ ก็ชี้ให้ผมดูอะไรบางอย่าง...
ตามด้วยเสียง..

เห้ยยยย....(เสียงคุณยีสต์)
เชี่ยยยยยย....(เสียงผมเอง)

อึ้งกันไปเลย...

สั่งที่ปรากฏอยู่ตรงหน้าคือ...แพกของหูฟังตัวนึงครับ...

ลักษณะ...ทุกอย่าง เหมือน Portapro ยกเว้น สี ซึ่งอันนี้ สีดำล้วนครับ....

ที่ฮาไปมากกว่านั้น...คือ ตรงกึ่งกลางของไดรเวอร์...
ซึ่งปกติจะมีคำว่า Portapro กับ โลโก Koss...
กลับมี โลฏก AKG ไปซะฉิบ...

งง + ฮากันไปเลยครับ....
แต่ผมว่าดีมากๆเลย สำหรับท่านที่จะเอาไป ทำเป็นอะไหล่....

** มีเจ้าของ KSC35 บางท่าน บอกว่า ซื้อมาแปลงร่าง 35 ให้กลายเป็น PortaPro ได้ด้วยครับ...แกะขา ใส่เฮดแบนได้เลย...ให้ตายสิโรบิน **

สนนราคาก็ 300 กว่าบาทมั้งครับที่จำได้....

เลยมาบอกกันไว้ฮาๆครับ....วันหลังจะถ่าสยรูปมาให้ดูครับผม

สวัสดีครับ

ปล. พี่เบียสครับ ไม่แน่ ผมอาจจะแวะเอา Coal Chamber ไปให้ก่อนวันอาทิตนะครับ....อยากได้อะไรเพิ่มบอกได้เลยนะครับผม....
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"++ กรี้ดดดดด...วันนี้ไปเจอ Portapro ปลอมมาครับ ++"