Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

UE Super.Fi 3 รบกวนถามท่านที่เคยฟังครับ

KOH

27/04/2007 17:56:58

สไตล์เสียงของหูฟังตัวนี้เป็นยังไงบ้างครับ?

ถ้าหากจะเทียบกับ Raptor ในแง่ของคุณภาพเสียงโดยรวมแล้วเจ้า Super.Fi 3 ดูดีกว่ารึเปล่าครับ?

:194:

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับผม ^_^

ปล.
ส่วนตัวชอบรูปร่างหน้าตาของมัน ที่สำคัญคือจะเอาไปใช้กับมือถือครับ ซึ่งดูจากเสปคแล้วมือถือผมคงขับมันได้สบายๆเช่นเดียวกับ raptor อ่ะครับ :142:
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

28/04/2007 11:32:43

ตัวนี้ไม่เคยลองฟังจริงๆ ครับๆ ของจริงก็ไม่เคยเห็นเหมือนกันจ้า

ตอบไม่ถูกเหมือนกัน จะดำน้ำตอบก็ไม่ไหว เดี๋ยวโดนน้องๆ โห่เอา 5555

สงสัยต้องเอาขายแล้วล่ะ 555
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"UE Super.Fi 3 รบกวนถามท่านที่เคยฟังครับ"