Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ไฟล์ชุดต่อไป อัพแล้วครับผม

สาคร

26/04/2007 22:43:33
ในชุดนี้ ผมทำไฟล์เป็น 3 Format ให้เลือกกันตามสะดวกนะครับ แยกไว้เป็น Folder คือ Lossless,AAC,MP3

เลือกเอาได้โดย ตัว Client Bit ที่ท่านใช้นะครับผม

รายละเอียดจะมีอยู่ทั้งหมด 11เพลงครับผม

1.She จากแผ่น Shefeild Lab CD23 James Newton Haword ครับผม

2.Night Fight ตัดมาจาก OST Crouching Tiger,Hidden Dragon เป็นเพลงในฉากที่ นางเอกแอบขโมยกระบี่แล้วโดน นางเอกอีกคน (เอ๊ะไงกัน 555) ตามจับ แล้วสู้กันน่ะครับ

3,4,5 เพลงจีนจาก แผ่น Tasting Loneliness at the First Time นักร้องคือ Huang Hong Ying เป็นเพลงเก่าของ เติ้งลี่จวิน ซึ่งบันทึกเสียงได้เริ่ดมากๆ แผ่นหนึ่ง

มาคนละโทนเสียงกับแผ่นชองไช่ฉินล่ะนะครับ เสียงอาจไม่โดดเด่นเท่า แต่การร้องและเพลงผมว่าใช้ได้ทีเดียวครับ

6 When The Green Grass Glow เอาไว้ฟังดูว่า ซาวด์แอมเบียนซ์ของเสียงแจ่มๆ แบบเวลาเล่นสดนี่ ขนาดไหน

ผมตัดออกมาจากแผ่น Opus CD3 ครับ แผ่นนี้ขึ้นชื่อมากทีเดียวครับ

7,8 OST Hero ครับ มันยอดมากเลยจอร์จ... แค่นี้เองแหละครับ

อีกสามแทร็ก ดูจากชื่อก็คงรุ้จักแล้วล่ะครับ เพลงค่อนข้างฮิตคุ้นๆหูกันครับ

หมดเซ็ทนี้คงขอพักซักระยะนะครับ ชักจะเริ่มมีงานเข้ามากวนอีกแล้ว ขอบคุณมากนะครับ ทุกท่านทีให้ความสนใจ

ถือว่าผมได้แบ่งปันประสพการณ์เพลงที่ได้เคยฟังๆมาให้เพื่อนกันล่ะครับ

ฟังแล้วชอบก็อุดหนุนแผ่นเขาละกันนะครับ ตามจิตศรัทธา พวกผมจะได้ห่างๆโจทย์เขาหน่อย 5555

http://thepiratebay.org/tor/3673792

โหลดได้ที่นี่ครับ เกือบลืม แหะๆ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

26/04/2007 23:00:53

ใช่ ใช่ ใครฟังตัวอย่างแล้วชอบใจ อย่าลืมไปอุดหนุนแผ่นเขาล่ะ 5555

แต่ผมเองผมก็ไม่ซื้อแผ่นปลอมครับ คือไม่มีก็ไม่ซื้อเลยครับ ยอมอดฟังเอา 5555
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

ssdde

27/04/2007 08:47:58
ขอบคุณครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

seikolover

27/04/2007 10:16:27
โหลดเสร็จแล้วครับ ขอบคุณคุณสาครมากครับ
เป็นการเปิดโลกการฟังเพลงจากที่ผมฟังปกติเลยครับ
ปล. ผมชอบ Diana Krall จากไฟล์แจกชุดที่แล้วมากครับ เดี๋ยวจะไปตามซื้อ CD มาฟังอีกครับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

อวบ

02/05/2007 07:22:43
ขอโทษครับ ... เวลาโหลดไฟล์จาก torrent ต้องทำไงมั่งครับ ... ไม่เคยน่ะครับ
หยิกหู 0
"ไฟล์ชุดต่อไป อัพแล้วครับผม"