Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

นายมั่นคง

25/04/2007 15:14:33

ผมคุยเมล์กับ Vector ไปแล้วล่ะครับ เค้าจะให้เพื่อนมาซื้อที่งามวงศ์วานแทน ตัวคุณ Vector เองมาไม่ได้ครับ

แต่กลัวว่าเพื่อนจะซื้อไม่ถูก หลงไปแถวรัชดา หรือ พระราม 9 แทน (กลัวเพื่อนจะไปเสร็จหมอนวดซะเอง หรืออยากจะมาเองก็ไม่รู้)

เค้าเลยถามผมว่ารับ Paypal ไม๊ ผมบอกรับหมดทุกอย่าง จะเอาไข่ หรือเอากาละมังมาแลกก็ได้เหมือนกัน 555

ตอนนี้เรียบร้อยแล้วครับ ถ้าเพื่อนเค้าไปไม่ถูก ผมจะส่งให้เค้าทาง Thailandpost ครับ

ขอบคุณมากๆ เลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"RE : Vector from Head-Fi Please Click Here"