Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขออนุญาตเฮีย ขาย ipod nano 1st Gen สีขาว 4 GB สภาพใหม่ เพิ่งซื้อมาได้อาทิตย์เดียวครับ

Crux

23/04/2007 21:54:40
ขาย ipod nano 1st gen สีขาว 4 GB
สภาพใหม่มากๆ ครับ ซื้อแล้วติดฟิล์มกันรอยของ Belkin ทันทีทั้งหน้าและหลัง
เพิ่งซื้อมาได้อาทิตย์เดียวครับ ซื้อมาเมื่อวันที่ 12 เมษา 2550 ที่ผ่านมาครับ (ดูใบเสร็จได้ครับ)
อุปกรณ์ครบครับ หูฟังและฟองน้ำที่แถมมา 2 คู่ยังไม่ได้แกะออกมาใช้เลยครับ
(เพราะใช้ EP630 อยู่) มีซองใส่ให้ด้วยครับ อัพไทยให้แล้วด้วยครับ
แถมผ้าทำความสะอาดตัวเครื่องของ Belkin ให้ด้วยครับ
และมีใบเสร็จที่ซื้อจาก iStudio by Uficon เอาไว้เวลาเอาเครื่องไปเคลมด้วยครับ

ขายเพราะจะเปลี่ยนไปใช้ ipod video ครับ
เอามาจับคู่กับ MS-1 ที่ไปเสร็จที่ร้านเฮียเมื่ออาทิตย์ก่อนครับ ^^!

ขอขายที่ 5,500 บาทครับ

สะดวกดูของแถวๆ สยามฯ , พาต้าปิ่นเกล้า, เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า ครับ

ใครสนใจ mail หรือ add msn มาคุยกันนะครับ

[email protected] ครับ
:173:
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Crux

24/04/2007 09:32:14
เสร็จเฮีย.... อะจึ๊ยยยย :188:
เฮียคงไม่ได้ความอย่างงั้นใช่มั้ยครับ กรั่ก กรั่ก

ตอนแรกแค่จะพาเพื่อนไปซื้อครับเฮีย ไปเป็นเพื่อนเพื่อนเฉยๆ
เพราะหูฟังเก่าของเพื่อนสายมันขาด
สรุปว่า คนไปเป็นเพื่อนโดนของด้วยเหมือนกัน :164:
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ขออนุญาตเฮีย ขาย ipod nano 1st Gen สีขาว 4 GB สภาพใหม่ เพิ่งซื้อมาได้อาทิตย์เดียวครับ"