Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ใช้หูฟังต่อกับ Bose Companion® 2 Series II จะดีใหม่คับ

scrubb

22/04/2007 20:53:28
มันจะดีเหมือนamp ทั่วไปไหมคับ เพราะผมเอา
ms-1 ต่อเข้าคอม มันปรับเสียงยากคับ หรือซื้อampดี
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

TeMpLaTe

22/04/2007 20:58:41
ผมเคยต่อหูฟังผ่านช่องเสียบที่ต่อออกลำโพง(ไม่ใช่โบสนะครับ.. ลองดูก่อนละกันครับ)

มันจะมีพวกเสียงรบกวนครับ เหมือนเสียงไฟรั่ว

อยากให้ต่อกับ line-out โดยตรงเลย หรือผ่านแอมป์ จะดีกว่าครับ ถ้าอยากใช้ลำโพงค่อยสลับสายเอา ดีกว่าต่อจากช่องที่ออกจากลำโพง

แต่.. ทั้งนี้ทั้งนั้น ลองฟังดูเองเลยดีกว่าครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ใช้หูฟังต่อกับ Bose Companion® 2 Series II จะดีใหม่คับ"