Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

---ทำไงดีครับ พระกาฬไร้นามเสียงไม่เท่ากันครับ--

เป็ด

22/04/2007 19:50:00
คือเสียงข้างขวามันดังกว่าข้างซ้ายครับ พอดีซื้อไปให้น้องใช้ เลยไม่แกะแพ็คลองครับ ปรากฏว่าเสียงไม่เท่ากันเฉยเลย พอมีทางแก้ไหมครับ จะโมก็ได้ครับ น้องมันก็ไม่กล้าว่าอะไรเพราะมันเองก็จะเอาแต่ของถูก ผมก็เข้าใจครับของมันราคาถูกขนาดนี้จะไปเอาอะไรมาก ใครมีวิธีแก้ยังไงบอกด้วยละกันครับจักเป็นพระคุณยิ่ง (ไม่อยากเครมอะครับเกรงใจเฮียแก ขายราคานี้จะเอากำไรที่ไหนละเนี่ย)
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

TeMpLaTe

22/04/2007 20:42:58
ผมว่าอุดไม่แน่นครับ

ลองจับๆ ขยับๆ ให้มันแน่นๆ คาดว่าอาจจะหายนะครับ

อย่าพึ่งตกใจไป บางทีรูหูสองข้างอาจไม่เท่ากัน

ลองหาจุกที่อุดแน่นๆให้ฟิตแต่ละข้างดูก่อนครับผม

ขนาดผมทำแบบวัดหูมา ยังต้องส่งกลับไปซ่อมเลยครับ เพราะว่าเค้าหล่อมาแล้วอีกข้างมันหลวม เวลาอ้าปาก หรือ ขยับปากทำให้เสียงข้างนอกลอดเข้ามา เวลาฟังเพลงทำให้เหมือนกับอีกข้างดังกว่าอีกข้าง

ใจเย็นครับ ใจเย็น
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

TeMpLaTe

22/04/2007 20:44:32
หรือ อีกกรณีหนึ่ง อาจเป็นเพราะเสียบแจ๊กไม่แน่นครับ

ลองขยับๆ ปรับๆ หมุนๆ คลึงๆ ... นวดๆ ( เอ่อ ชักเตลิด...ฮาฮาฮา)

ตรงขั้วแจ๊กที่ต่อกับตัวเครื่องดูครับผม
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

เบียส

23/04/2007 09:50:10

แวะเอามาไว้ที่ร้านได้เลยจ้า อย่าลืมเอาซองกะใบเสร็จมาด้วยนะ อิ อิ อิ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 4

นายมั่นคง

23/04/2007 12:53:53

แว๊ก............โพสเรื่องอาบน้ำ เฮียจะตายซะก่อนเปลี่ยนโนเนมให้นะ 5555

มาได้เลยครับ ไม่มีปัญหาแน่นอน
หยิกหู 0
"---ทำไงดีครับ พระกาฬไร้นามเสียงไม่เท่ากันครับ--"