Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มี่ใครจาปล่อย E2G มั่งมั้ยครับ

Saviour

20/04/2007 18:41:26

อ่อ แล้ว C กับ G

พอดีอยากได้เอาไปใช้ อัดเสีัยงหนะครับ เลยอยากได้ที่มัน monitor อ่ะคับ

อันไหนฟังมันกว่ากันอ่ะคับ(รู้สึกว่าเคยลองแต่ G)
มันก็ ok ดีอ่ะคับ

เพื่อไม่อยากขายเอาไปใช้ต่อเลย

ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ

แล้วก็อยากได้ที่ราคาไม่เกิน 2000 อ่ะคับ ช่วงนี้ไม่ค่อยมี งบ แหะๆ

ใครจะปล่อยก็เชิญตอบได้ที่กระทู้นี้หรือ add msn มาคุยกับผมได้ที่ [email protected] ก็ได้นะครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

รักฝน

20/04/2007 19:26:54
E2C เป็นหูฟังที่เหมาะกับการฟังเพลง เสียงที่ได้จะ Flat เบสมีพอสมควร (ถ้าผ่านการ Burn in ครบชั่วโมงการ Burn)
E2G เป็นหูฟังที่เหมาะกับการเล่นเกมส์ ฟังเสียง Sound Effect
จึงมีเสียงเบสมากกว่า รายละเอียดดนตรี เสียงนักร้องไม่ชัดเท่า E2C
แต่ถ้าใช้ฟังดนตรี E2C จะเหมาะกว่า ลอกเค้ามาอีกที หุหุ
ผมมี e2c 2500 บาทไทยไม่ได้หรอคับ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Saviour

20/04/2007 19:28:52
ลดได้นิดหน่อยมั้ยอ่ะคับ พอดียังหมุนมาม่าครบ เพื่อนมันติดตังกันไม่ยอมคืน ถ้าพี่ไม่รีบช่วงทิ้งเมล์ไว้หน่อยนะครับแล้วผมจะติดต่อไป
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 3

รักฝน

20/04/2007 20:43:14
ครับผมจะปล่อยช่วง สิ้นเดือนนี้อ่ะคับ เพราะจะมีเงินไปถอย e500 แล้ว ส่วนราคาผมจะมาว่าอีกทีนะคับ เพราะว่า ตอนนี้ถ้าขายไปไม่มีฟังแน่นอนอ่ะคร้าบบ เรื่องอุปกรณ์ ครบกล่องคับ ซื้อมา วันที่ 3 เดือน 3 คับปีนี้ เป็นของ ลูกพี่ลูกน้องของผมอีกที แล้วผมรับช่วงต่อมา ชอบเสียงคับตัวนี้ แต่อยากลองไปใช้รุ่นใหญ่ๆเลยไม่รู้ว่าจะเป็นยังไง ยังไงถ้ายังสนใจอยู่ สิ้นเดือนเจอกันคับ
หยิกหู 0
"มี่ใครจาปล่อย E2G มั่งมั้ยครับ"