Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขายแอมป์ NAD C352 ประกันหมด / ลำโพงเทพ Amphion ION เสียงสุดยอดดด อายุ 2 เดือนเท่านั้น

quantum

12/02/2012 13:18:30
0
พอดีจะจัดห้องนอนใหม่ให้ลูกเล็กยังแบเบาะอยู่มานอนด้วย เลยว่าจะหาลำโพงคอมเล็กๆมาใช้แทน เลยขอปล่อยชุดนี้ครับ

NAD C352 ซื้อมือหนึ่งครับ สีเงิน สภาพดี เฉพาะตรงที่บิดเสียงมีรอยถลอกตามสภาพการใช้งานประมาณ 5 ปี เสียงใสนุ่ม อบอุ่น ตามสไตล์ NAD ขอปล่อยที่ 9,000 บ. ถ้วนครับ

ลำโพงไฮเอนด์ Amphion ION จากฟินแลนด์ สีเทาดำ เพิ่งซื้อมาตอนกลางเดือน ธค. 54 จาก Hi-End Audio มาบุญครอง burn เรียบร้อยแล้วเสียงดีมากครับ ก่อนหน้านี้ใช้ NHT Absolute Zero อยู่ เปลี่ยนมาเป็นตัวนี้พอใจมากๆๆ แต่ตอนนี้ต้องตัดใจหมด T_T ตัวนี้ขอปล่อยที่ 35,000 ครับ

รูปจริงเดี๋ยวมาลงให้ภายในวันนี้ครับ ขอมาตั้งกระทู้ไว้ก่อน

ใครสนใจ ติดต่อ o85 922 5345 มาได้นะครับ ขอบคุณครับ
"ขายแอมป์ NAD C352 ประกันหมด / ลำโพงเทพ Amphion ION เสียงสุดยอดดด อายุ 2 เดือนเท่านั้น "