Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ได้รับของแล้วครับ

ยิม

12/04/2007 12:58:08
เฮียมั่น + คุณเบียส ครับ ได้รับของแล้วเมื่อวานครับ ส่งเร็วทันใจมาก อิอิ สั่งบ่าย ได้เช้าอีกวันเลย เพิ่งเคยเห็น EMS แปะแสตมป์ เกือบหมดแผงหนะ

เจ้า Ultrasone HFI 2200 มันสีน้ำตาล ไม่ค่อยเหมือนในรูปอ่ะครับ แต่ก็สวยดีนะ ลองเปิดที่ครอบหูออกดูตัว driver ด้วย สีทองเลยอ่ะครับ ตามspec มันบอกว่า Gold plated (ฉาบทองๆ อิอิ) บ้า spec มากกว่าอ่ะครับ ตอนนี้ฟังๆ มันก็ไม่ค่อยได้ใจเท่าไหร่อ่ะครับ สงสัยยังไม่เข้าที่เข้าทาง

เฮียครับ อยากถามว่า เจ้า 2200 นี่มันต้อง burn นานแค่ไหนหนะครับ กว่ามันจะเข้าที่เข้าทาง
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

KiZe

12/04/2007 13:54:20
หูฟังประเภท Full size ต้อง 200 ชม+ ครับ

ยิ่งถ้าโอมห์เยอะๆ ก็300-500 ไปเลยครับ เข้าที่แน่นอน

อ่อถ้าจะให้ดี ใช้เพลง Classic ที่มี dynamic เยอะๆ เบริน์นะครับ จะเข้าที่ไวขึ้น

ปล. เรื่องเพลงนั่นความคิดส่วนตัวผมนะครับ ^^
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
"ได้รับของแล้วครับ"