Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขออนุญาตขายหูฟัง Sony XBA-S65 สีขาว

intrinity

06/08/2012 08:41:54
0

หูฟัง Sony XBA-S65 สีขาว

หูฟัง Sony XBA-S65 ด้วยดีไซน์ Sport ที่ออกแบบให้มีน้ำหนักเบา สวมใส่สบายป้องกันเหงื่อและสามารถล้างทำความสะอาดได้ ด้วยเทคโนโลยีตัวขับแบบ Balanced Armature จึงให้เสียงสมบูรณ์แบบ
ให้เสียงสมบูรณ์แบบผ่านตัวเคลือบป้องกันน้ำได้อย่างดีเยี่ยม
สวมใส่สบายกระชับและสามารถล้างทำความสะอาดได้
BA ผลิตในญี่ปุ่น
ใส่สบายเหมาะรับกับใบหู

เพิ่งซื้อมาเมื่อวันที่ 29/07/55 ครับ จากร้าน Sony ของ Hardware House มีประกัน 1 ปีครับ หูฟังไม่ได้มีปัญหาอะไรครับ ขายเพราะคงไม่ได้ใช้แล้วน่ะครับ เนื่องจากซื้อหูฟัง Beats Wireless มาพกแทนแล้ว ยังไม่ได้เอารูปลงนะครับ แต่รับลองว่าใหม่จริงๆ เพราะซื้อมาสัปดาห์เดียว ใช้ไป 3-4 ครั้ง

ขอขายในราคา 1,500 บาท ครับ

ชื่อ หนึ่ง ครับ ติดต่อได้ที่ 0-89127-7473

สะดวกส่ง EMS ได้ครับ (ค่าส่ง 50 บาท) วันธรรมดารับของได้แถววัดนวลจันทร์ แฟชันไอส์แลนด์ครับ ผมเลิกงาน 18.00 น.
หรือเสาร์-อาทิตย์ แถวแยกพัฒนาการ ซีคอนสแควร์
"ขออนุญาตขายหูฟัง Sony XBA-S65 สีขาว"