Guest
หมวดหมู่ > ขายของมือสอง

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ขออนุญาติเฮียAsus Eee Pad Transformer TF101 พร้อมคีย์บอร์ดอุปกรณ์ครบ

kiss211

05/08/2012 20:30:41
0
ขาย ขาย Asus Eee Pad Transformer TF101 พร้อมคีย์บอร์ดอุปกรณ์ครบ

อุปกรณ์ : ครบยกกล่อง อุปกรณ์ครบกล่อง เครื่องศูนย์ (เป็นรุ่น 16G WIFI)

สภาพ : ใหม่ๆ ประมาณ 98% ติดกันรอยหุ้มด้านหน้าเเละหลัง เรียบร้อยเเล้วครับ

ตำหนิ : ไม่มีครับใช้งานได้ปกติ อัพเป็น ICS รุ่นล่าสุด 4.0

วันที่ซื้อ :พึ่งรับมา ได้ 1 วันครับ น้องซื้อ มาให้ซ้ำ

ประกัน : 3 เดือน

เหตุผลในการขาย : ต้องการใช้เงิน

ราคา : 8400 บาท

ติดต่อ : 0890663860 คิส

สถานที่ : เเถวหลักสี่ เวลา 17.30 หรือ ส่งพัสดุครับ

ท่านใดมี Sony Xperia S นำมาเเลกกันได้ นะครับ ส่วนต่างค่อยตกลงกัน

ติดกันรอยด้านหลังด้วยนะครับ 8)

การ์จอ เเรงเล่นเกม ps1 ได้ไม่กระตุกครับ สามารถเอา จอย เกม มาต่อ เล่นได้เลย

เหตุที่ ผลขาย คือ น้องชายผม เค้า ซื้อ มาให้ ผมอีกเครื่องครับ ซ้ำกัน -*-

ข้อมูลนิดๆครับ

หน้าจอแบบ “IPS”
ที่ดีกว่าพาแนลหน้าจอ TN ทั่วๆไปด้วยเทคโนโลยีในตัวมันอยู่แล้ว ทำให้สู้แสงได้ดี สีสันสดใส และเที่ยงตรงมากๆเลยทีเดียว

•NVIDIA® Tegra™ 2 1.0GHz dual-core CPU เพื่อการทำงานแบบมัลติทาส์ก และการแสดงที่สนับสนุนแบบ HD

•ระบบปฏิบัติการณ์ 4.0 Ice Cream Sandwich และสนับสนุนการใช้งาน Adobe® Flash® 10.2 *2

•คีย์บอร์ดแบบ QWERTY เต็มรูปแบบ สนับสนุนระบบสัมผัส และ Polaris® Office® สำหรับการใช้โมบายได้อย่างเต็มรูปแบบ

•แบตเตอรี่ 16*1 ชั่วโมง เพื่อการใช้งานได้ตลอดวันด้วยด้อกกิ้ง

ด้วยกล้องด้านหลังขนาด 5MP และกล้องด้านหน้าขนาด 1.2MP สามารถบันทึกภาพด้วยกล้องและบันทึกวีดีโอแบบ HD video ทำให้สามารถแสดงภาพได้ที่ความละเอียดที่รองรับ 1080p

ติดตั้งระบบเสียง SRS Sound ไว้ภายใน ซึ่งให้เสียงได้ 3D stereo
"ขออนุญาติเฮียAsus Eee Pad Transformer TF101 พร้อมคีย์บอร์ดอุปกรณ์ครบ "