Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ช่วยแนะนำหน่อยครับ อยากขยับจาก Cowon Plenue D ไปตัวไหนต่อดีครับ

Cowon D

30/07/2016 17:13:32
รบกวนพี่ๆหน่อยครับ ผมเพิ่งได้ Cowon Plenue D มาใช้ได้ไม่นาน รู้สึกถูกใจเสียงเจ้าตัวเล็กมากๆ (เดิมเป็นแฟนโซนี่มาตลอด ใช้ ZX100 มาก่อน)
ตอนนี้ก็อยากขยับไปรุ่นที่สูงขึ้นหน่อย จริงๆก็สนใจ P1 อยู่นะครับน่าจะเข้าทางที่สุดแต่ก็สนใจ DAP ที่เพิ่งออกมาใหม่ๆช่วงนี้ด้วย
อย่าง AK300, AK70, OPUS, Onkyo PD-X1 ฯลฯ
แนวเสียงแบบ Cowon นี่ ถ้าจะอัพไปต่อมีตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

05/08/2016 12:57:41
1,057
ลองขยับไป AK70 ดูครับโทนเสียงนั้นมีความคล้ายกันอยู่บ้าง น้ำเสียงกระจ่าง และให้รายละเอียดที่ดีขึ้นเป็นลำดับครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ช่วยแนะนำหน่อยครับ อยากขยับจาก Cowon Plenue D ไปตัวไหนต่อดีครับ"