Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

httBankenstein

26/07/2016 21:51:26
14
อาทิตย์ที่แล้ว ได้ลอง im01 ที่สาขาพารากอนครับ ถูกใจเลยจัดมา
แต่ใส่จุก stock แล้วมันไม่กระชับแล้วก็เสียงข้างนอกลอดเข้ามา ไม่เหมือนตัว demo เลยครับ
ตอนนี้ใส่ spinfit อยู่แต่ก็ไม่ค่อยถนัดเท่าไหร่ครับ

อยากให้แนะนำจุกหูฟังครับ หรืออยากถามเฮียว่าจุกที่ใส่กับ im01 ตัวเดโม่สาขาพารากอนใช้จุกอะไรเหรอครับ
ผมรู้สึกว่ามันกระชับและกันเสียงรอบข้างดีมากเลยครับ

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

26/07/2016 23:05:48
1,057
ส่วนมากที่ร้านจะใช้เป้นจุดเดิมๆครับ หรือลองเปลี่ยนเป้น comply foam ดูครับ จน่าจะสวมใส่สบายขึ้นครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

tangthai

27/07/2016 14:02:58
0
แสดงว่าลักษณะการใส่Demoกับที่มีอยู่ไม่เหมือนกัน ก่อนหาจุก
ลองดูวิธีการใส่ก่อนครับ ให้ดึงใบหูไปด้านหลังนิดหน่อย ก่อนจับหูฟังใส่เข้าไป
จุกเดิมstockของIMdit=y[l6fq]t8iy[

http://www.head-fi.org/a/basic-guide-to-in-ear-canalphones
หยิกหู 0
แจกหู 0
"แนะนำจุกหูฟัง in ear"