Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

รบกวนสอบถามวิธีเชื่อมต่อระหว่าง โน็ตบุ๊คกับJbl l16 ด้วยครับ

Sittichai4x2

19/07/2016 13:28:59
0
รบกวนท่านผู้รู้. แนะนำวิธีการเชื่อมต่อระหว่างโน็ตบุ๊ค กับ ลำโพง jbl authentics l16. ด้วยครับผม. ลองทำตามคู่มือที่ให้มาแล้วก็ยังไม่สำเหร็จครับ. ถ้าเป็นไปได้ขอเเบบละเอียดด้วยน่ะครับ. ขอบคุณครับผม
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หมูหวาน

19/07/2016 18:47:14
573
ไม่ทราบว่าที่ตัว Router internet ที่บ้านมีปุ่ม WPS รึป่าวครับ ถ้ามีกดปุ่มนั้น
แล้วก็มากดปุ่ม WPS ที่ L16 ครับ ปุ่มมันจะอยู่ที่ด้านใน เปิดฝาไม้ออกมาก็เจอแล้วครับ
จากนั้นลำโพงก็จะเข้าสู่ระบบ WIFI ของบ้านเราแล้ว สามารถเล่นผ่าน DLNA หรือ Airplay ได้เลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"รบกวนสอบถามวิธีเชื่อมต่อระหว่าง โน็ตบุ๊คกับJbl l16 ด้วยครับ"