Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สายmini ระหว่างcyber labs กับ green line อันไหนดูดีกว่ากันครับ

nutmufc

19/06/2016 23:02:50
1
สายmini ระหว่างcyber labs กับ green line อันไหนดูดีกว่ากันครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

shoichiro

19/06/2016 23:26:49
2
ไปลองมาทั้ง 2 ตัวเหมือนกัน รวมทั้ง Golden gate สุดท้ายมาจบที่ cypher labs ครับ

สำหรับ อันดับแรกเลย คือ ขนาดเล็กกว่า เป็นสายเงิน เสียงใส กระจ่างจะแจ้ง ที่ชัดคือรายระเอียดเสียงสะอาดใสครับผม

ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับตัว Amp ที่เราต่อด้วยนะครับ หลักๆคือ ไม่ทำให้ต้นทางเสียงเพี้ยนครับผม ยังคง คาแรคเตอร์ ของต้นทางได้อย่างแนบเนียนครับ

อย่างไรก็ตามลองไปฟังดูก่อนได้ครับ ผมเองอย่างไปแหย่ ALO ref 8 เล่นมากๆครับ

เด๋วรอระบบ อัพกว่านี้ก่อนดีกว่า ^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Tum Munkonggadget

20/06/2016 00:42:50
447
ตามท่าน shoichiro เลยครับ

Green Line จะให้เบสลูกใหญ่ แรงปะทะดี ออกแนวฟังมันส์ๆหน่อยครับ
นอกนั้น Cypherlabs จะเหนือกว่าล่ะจ้า
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สายmini ระหว่างcyber labs กับ green line อันไหนดูดีกว่ากันครับ"