Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

X3ii ต่อคอมลงเพลง บางทีก็เล่นได้บ้าง ไมไ่ด้บ้างครับ

birthday56

26/05/2016 15:50:02
0
ทำตามปรกติครับ เสียบคอม ก๊อปเพลงลง พออัพเดทสารบัญเพลงเสร็จ
กดเล่นเพลง มันจะขึ้นว่า ไม่สามรถเล่นไฟล์ประเภทนี้ ได้อะไรซักอย่างทำนองนี้
ต้องลบลงใหม่ บางครั้งก็เล่นได้เลย บางครั้งลงใหม่ก็เล่นไม่ได้ ไม่รู้เป็นเพราะอะไรทั้ง .flac / mp3

มันเกิดเป็นบางครั้ง ไม่ทราบว่าเกิดขึ้นจากอะไรครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

26/05/2016 17:20:09
1,057
เบื้องต้อนลองเปลี่ยนเมมโมรี่การ์ดตัวอื่นเเล้วลองลงเพลงที่มีปัญหาซ้ำอีกทีครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"X3ii ต่อคอมลงเพลง บางทีก็เล่นได้บ้าง ไมไ่ด้บ้างครับ"