Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Jazzchuanchim Episode 3 "บทเพลงรัก" กับ "สุภาพสตรีที่สวยที่สุดในโลก"

Soundscape

25/05/2016 18:25:43
124
ขออนุญาติเฮียมั่นคง เฮียเบียสประชาสัมพันธ์รายการ TV Show ผมใน Youtube ที่ชื่อว่า Jazzchuanchim (แจ๊สชวนชิม) ที่ผมรวมรวมความรู้ ผลงานที่สะสมตลอด 30 ปีที่ผ่านมานับแต่ช่วงปลาย 80's จนถึงทุกวันนี้ ซึ่งคงเป็นประโยชน์แก่นักฟังที่เน้นภาคบันทึกเสียงที่ละเอียดละออสมกับหูฟังทั้งดีสุดๆจนธรรมดาทั่วไป โดยส่วนใหญ่ผลงานที่ผมสะสมมันเป็น Niche Market ที่คนส่วนใหญ่แทบไม่รู้จัก แต่ได้รับความนิยมจากนักฟังนักสะสมในยุโรป ญี่ปุ่น ก็จะทยอยอัพ อัลบั้มสำคัญๆเร็วๆนี้ครับ โดยตอนนี้ก็เป็นตอนที่ 3 ละ ใช้ชือว่า "บทเพลงรัก" กับ "สุภาพสตรีที่สวยที่สุดในโลก" จะมีใครบ้างติดตามดูกันครับ ขอบคุณครับ

หากสนใจติดตามอย่าลืมกดไลค์ กดแชร์ FB ของผมขอบคุณมากครับ https://www.facebook.com/jazzchuanchim/

ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Soundscape

25/05/2016 18:29:48
124
EP 2 ก่อนหน้านี้ครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

Soundscape

25/05/2016 18:30:23
124
EP แรกสุดครับ

หยิกหู 0
แจกหู 0
"Jazzchuanchim Episode 3 "บทเพลงรัก" กับ "สุภาพสตรีที่สวยที่สุดในโลก""