Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

ถามเพื่อนๆที่ใช้ve monkหรือเพื่อนๆที่ชำนาญการเปลี่ยนสาย

toppdj

11/02/2016 15:23:47
0
ถามเพื่อนๆที่ใช้ve monkหรือเพื่อนๆที่ชำนาญการเปลี่ยนสาย พอดีผมจะโมหูฟัง VE monk กำลังหาช่าง และก็จะเปลี่ยนสาย อะไรดีครับ แนะนำที่ เอาที่มันคุ้มอะครับ อิอิ ดีกว่าเอาสายราคาแพงมากๆแล้วมันเกิน ตัวหูฟังไปอิอิ แล้วก็ ช่างเก่งๆสักคนครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

ต๊กโกบ้อเต็ก

11/02/2016 15:46:12
ในวงการนี้ช่างโมสายมีหลายคน หลายสำนัก มีทั้งสำนักใหญ่ สำนักเล็ก วรยุทธ์ก็ต่างกัน ก่อนจะโมหรือเปลี่ยนแปลงอะไร ควรรู้ก่อนว่าตัวเองต้องการอะไร อย่าตามกระแส วงการนี้หน้าม้าเยอะ โมมาได้อย่างก็ต้องเสียอย่าง สมควรต้องไปลองด้วยตัวเอง
ถ้าให้เอ่ยชื่อก็มี ชิม ชิ เชน หม่อง ทิว เสือ จัน กระต่าย นพพงษ์ฯลฯ
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

toppdj

11/02/2016 15:48:54
0
ขอบคุณครับได้คำตอบละไม่ ขอปิดกระทู้กลัวเดี๋ยวยาว ไม่ใช่ชื่อช่างนะครับ รู้ละต้องไปรองฟังเองกับตัวเลยดีที่สุด ขอบคุณครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ถามเพื่อนๆที่ใช้ve monkหรือเพื่อนๆที่ชำนาญการเปลี่ยนสาย"