Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สนใจ ibasso DX-80 + Mee Pinnicle P1 ช่วยชี้แนะด้วยครับ

การ์ด

08/02/2016 11:35:56
คือเป็นมือใหม่กำลังอยากเขาสู่วงการนี้ครับ ตอนนี้กำลังสนใจ DAP(ibasso DX-80) + หูฟัง(Mee Pinnicle P1) อยากสอบถามดังนี้ครับ

1.สองอย่างนี้จับคู่กันแล้วจะโอเคมั้ย (ผมฟังเพลงทุกแนวครับ ยกเว้นพวก Metal)
2.ในราคาระดับเดียวกัน มีตัวอื่นที่ดีกว่าแนะนำมั้ยครับ (เลือกสองตัวนี้เพราะหน้าตาซะ 70%)

ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

08/02/2016 18:04:09
1,057
คู่นี้ผมใช้เทสประจำเลยครับ ให้เสียงที่ลงตัว เสียงร้องเนียนอิ่ม และมิติเยี่ยมยอดมากๆครับ
ส่วนคู่อื่นอาจจะเปลี่ยนหูฟังไปเป็น Oriveti Privacy ที่จะให้เวทีกว้าง รายละเอียดดี และเบสกระเเทกกระทั้นครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สนใจ ibasso DX-80 + Mee Pinnicle P1 ช่วยชี้แนะด้วยครับ"