Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

JBL XTERMES มีปัญหา ใครเป็นบ้างครับ

เรียล

27/11/2015 21:50:12
11
JBL Xtermes มีอาการ เชื่อมต่อ Bluetooth ไปได้สักพักสัญญาณสะดุด ผ่านไปไม่นานก็หาย แล้วตัวลำโพงก็ตัดสัญญาณ แล้วก็เชื่อมใหม่ เป็นอย่างนี้มา 3 วันแล้วครับ
เป็นตั้งแต่ซื้อมาครับ ตอนแรกผมคิดว่ามันกำลังจูน สัญญาณกัน แต่คงไม่น่าจะใช่เพราะเป็น นานเกินไป ซึ่งโทรศัพท์ผม ลองกับ Srs X55 JBL Change 2 และก็ Bose Soundlink mini ii ก็ไม่มีอาการ อย่างนี้ครับ

มีใคนเป็นบ้างมีวิธีแก้ไขไหมครับ
หรือต้องส่งเคลมร้านอย่างเดียวครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

นายมั่นคง

27/11/2015 22:51:07
4,282
นำมาที่ร้านก่อนเลยครับ ให้น้องๆทีมงานช่วยทดสอบอีกแรงครับ หากแก้ไขไม่ได้เดี๋ยวทีมงานช่วยจัดการส่งเคลมศูนย์ให้นะครับ ^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

หมูหวาน

28/11/2015 01:48:48
573
เอามาเช็คที่ร้านก่อนดีกว่าครับ เพราะปกติแล้วยังไม่เคยเจออาการนี้เหมือนกันครับผม
ถ้าหากมีปัญหาจริงทางเราจะรีบจัดการส่งศูนย์ให้ ซึ่งตรงนี้ไม่ต้องเป็นห่วงจ้าา ^^
หยิกหู 0
แจกหู 0
"JBL XTERMES มีปัญหา ใครเป็นบ้างครับ"