Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

mozart1614

01/10/2015 07:16:28
ตอนนี้มีรุ่นไหน ที่สาขาไหนบ้าง ราคาเท่าไหร่ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

@last

01/10/2015 09:00:18
53
http://www.forum.munkonggadget.com/detail.php?id=174677

อีกหนึ่งเฮ้ดโฟนแอมป์พกพาไซส์กลาง ที่ถือว่าเป็นอีกหนึ่งแอมป์สามาัญประจำบ้านอย่าง JDS O2 ที่ใครได้ลองเเล้วต้องชื่นชอบในน้ำเสียงที่มีเอกลักษณ์ และยังให้เเรงขับที่สูงมากๆในระดับพกพาอีกด้วยครับ

ด้วยเวทีเสียงที่กว้างขวาง ให้บาลานซ์เสียงโดยรวมที่ยอดเยี่ยม อีกทั้งมิติและช่องไฟให้ให้อารมณ์คล้ายกับแอมป์แบบตั้งโต๊ะ อีกทั้งปลายแหลมที่เนียนละเอียดฟังลื่นหู และมาพร้อมกับราคา 5,290 บ่าทเพียงเท่านั้น

ใครที่กำลังมองหาแอมป์หูฟังที่ราคาไม่สูงมากแต่ให้ประสิทธิภาพที่คุ้มไปกับเงินที่จ่ายทุกบาททุกสตางค์ แนะนำให้ทดลองฟังแอมป์รุ่นนี้เลยครับ และสามารถซื้อเเละทดลองฟังได้ร้าน Munkonggadget ทุกสาขาเลยครับ

post by หลุยส์ เรือธง

ข้อความจาก facebook มั่นคง ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"ถามเรื่องo2 ครับ"