Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีใครเคยใช้หูฟังของ CLUBLIFE By Tiesto บ้างครับ ผมอยากรู้ว่าแนวเสียงเป็นยังไง เหมาะกับแนวไหน และคุ้ม

win

07/06/2015 08:29:29
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

07/06/2015 12:12:09
1,057
รุ่นนี้ออกแบบมาให้เข้ากับเพลงเเนวพวก EDM เลยครับ เบสกระเเทกกระทั้นเเละเก็บตัวได้ดี และยังให้รายละเอียดเสียงสูงที่ดี จึงทำให้เเสดงรายละเอียดพวกเสียงเอ็ฟเฟ็คต่างๆในเพลง EDM ได้ดีครับ
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 2

กิด

06/07/2015 10:49:26
ของผมมี CLUBLIFE รุ่น MAXIMAL เป็นรุ่นกลางของเค้าครับ ได้มาประมาณ2เดือนแล้วซื้อกับมั่นคงเนี่ยแหละ(สาขาพารากอน น้องๆบริการดีมาก ข้อมูลดีมากๆ) จุดประสงค์ที่ไปซื้อก็เพราะจะหาหูฟังมาฟังตอนทำงาน เพลงที่ฟังก็พวก orchestra พวกเพลงบรรเลงฟังแล้วมันสงบดีทำให้ไม่เบื่อ แล้วก็ฟังพวก popบ้างทั่วๆไป ตอนไปซื้อก็ได้ลองหลายๆตัวสุดท้ายตัดสินใจเลือกตัวนี้เพราะรู้สึกว่าเสียงค่อนข้างใส กังวาล แล้วsoundstage ก็กว้างกำลังดีครับ ฟังเพลินๆผมไม่เน้นเบสมากนัก(เนื่องจากฟังclassic เป็นหลัก) เข้าใจว่าถ้าอยากได้เบสเพิ่มต้องเอาตัวtop adagio ตอนซื้อน้องเค้าก็บอกเหมือนกันว่าจริงๆมันของดีเจเทียสโต้ ที่เค้าทำสำหรับคนฟัง EDM โดยเฉพาะ แต่พอดีผมเอามาฟังclassic แล้วมันก็เข้ากับแนวเพลงดี โดยรวมก็คุ้มค่าสมราคาครับ
หยิกหู 0
"มีใครเคยใช้หูฟังของ CLUBLIFE By Tiesto บ้างครับ ผมอยากรู้ว่าแนวเสียงเป็นยังไง เหมาะกับแนวไหน และคุ้ม"