Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Bluetooth ของ Iphone VS Ipod มีคำถามครับ

q_voy

17/05/2015 10:51:00
0
คือช่วงหลังๆสังเกตุว่า Bluetooth ของ ip6 มันเปิดเชื่อมกับลำโพงเหมือนมันเยามากเลยครับขนาดเปิดเสียงสุดแล้ว
ในขณะเดียวกัน ใช้ ipod nano 7th เชื่อมกับลำโพงตัวเดียวกัน(JBL horizon) แต่มันดังกว่าทั้งๆที่เปิดเสียงประมาน60%
เท่านั้น อยากจะถามว่า มันมีอะไรผิดปกติมั้ยครับ หรือมันเปนแบบนี้อยู่แล้ว ขอบคุนมากครับ
ปล. JBL Horizon ผมรู้สึกว่าไฟดิจิตอลตัวเลขมันอ่อนเกิน ถ้าเปิดไฟในห้องคือมองแทบไม่เห็นเลย
มีใครเปนบ้างมั้ยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Draco

18/05/2015 10:53:50
424
พอดีไม่ได้ใช้รุ่นนี้ แต่ปกติ JBL มันจะมีเมนูปรับ brightness ได้นะคับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Bluetooth ของ Iphone VS Ipod มีคำถามครับ"