Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

มีวิธีทำให้เสียงพูดจากหูฟังสมอลล์ทอร์คไปออกที่ลำโพงบลูทูธที่เชื่อมต่อกับมือถือที่เสีย

โอ้เอ้

24/04/2015 10:28:35
0
อ่านแล้วอาจจะงง ๆ แต่อยากทราบว่ามันมี App หรือวิธีไหนที่จะทำให้เราใช้อุปกรณ์ 3 อย่างอันได้แก่
1.มือถือสมาร์ทโฟน
2.หูฟังสมอลล์ทอร์ค
3.ลำโพงบลูทูธ
มาทำให้เกิดสภาพคล้าย ๆ ไมค์ + ลำโพง บ้างมั้ยครับ ที่คิดไว้คือ มือถือ pair bluetooth กับ ลำโพง Bluetooth > หูฟังสมอลล์ทอร์คเสียบกับมือถือ > พูดใส่ไมค์ของหูฟังสมอลล์ทอร์คแล้วเสียงพูดของเราไปออกที่ลำโพง Bluetooth อะไรแบบนั้น คืออยากได้ความคล่องตัวเวลาไป Present หรืออบรมนอกสถานที่น่ะครับ หากท่านใดทราบวิธีโปรดให้คำแนะนำหน่อยครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"มีวิธีทำให้เสียงพูดจากหูฟังสมอลล์ทอร์คไปออกที่ลำโพงบลูทูธที่เชื่อมต่อกับมือถือที่เสีย"