Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

Marshall MODE EQ ผม 4 เดือน แตกสะแล้ว ทำไงดีครับ Y^Y

Yothin

22/04/2015 12:17:08
แตกข้างขวาข้างเดียวมีเสียง แช่ๆ ตลอดเวลา เวลาเบสหนักๆ หน่อบหลุดเลยเป็นเสียง ตอดๆๆๆๆ แบบจะพังแล้ว

งง มากเลย ฟังจาก มือถือปกติ ไม่ได้ใช้ทุกวันด้วย ปกติเคยเห็นแต่สายขาดไม่ก็หูดับ(เพราะสายขาด) นี่แตกเฉยเลย

ได้มาจาก KOAN เห็นว่ารับประกันหนึ่งปี แต่ถ้าเขาไม่รับ ผมสามารถซ่อมได้ไหมครับ ซื้อมาแพงนะ (สำหรับผม) ฮืออ U^U
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

22/04/2015 12:54:57
1,057
หูฟังปกติเเล้วมีรับประกันหนึ่งปีครับ ยังไงก็นำกล่องเเละใบเสร็จจากร้านที่ซื้อ นำไปส่งเคลมที่ศูนย์ได้เลยครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Marshall MODE EQ ผม 4 เดือน แตกสะแล้ว ทำไงดีครับ Y^Y"