Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

marker888

16/04/2015 18:25:05
0
คือผมอยากที่จะซื้อหูฟังตัวนี้ แต่แบบ อยากทราบว่าตัวไหนนั้น เบสหนักกว่า และ ตัวไหนเสียงร้องนั้นดีกว่าอะครับ เผอิญเพื่อนใช้ตัว 3.00 เบสหนักมากสำหรับผม ซึ่งผมต้องการเสียงร้องเป็นหลักเสียงเบสก็เบาๆนุ่มๆหน่อยอะครับ ซึ่่งลองไปดูรีวิวของ MUNKONGGADGET ของตัว CX 2.00 เค้าบอกว่าเสียงดีอะครับ เลยอยากทราบว่าตัว 2.00 นี่เสียงดีนุ่ม เบสไม่หนักมากใช่ไหมครับ หรือถ้ามีตัวไหนแนะนำ งบไม่เกิน 3000 ช่วยแนะนำทีครับ เสียงร้องดีๆ เบสไม่หนักมากออกแนวนุ่มๆ
# ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ เพิ่งเคยนั่งหาหูฟังครั้งแรกครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

Natt Munkonggadget

16/04/2015 19:09:00
27
ใช่ครับ 2.00 เสียงจะบาง เบส อิมแพคซอฟกว่า แต่จะได้เสียงกลาง แหลมที่เปิดกว่าเช่นกัน
หรือแนะนำ Zero Audio Tenore ก็ได้ จะให้ซาวด์ที่โปร่งกว่า เนื้อเสียงสะอาด แหลมเคลียร์
อิมแพค เบสกำลังดีฟังสนุกเลยครับ ส่วนอีกรุ่นที่ราคาลงมาแล้วน่าเล่นเลยก็คือ
Hifiman re400 ครับ ออกแนวออดิไฟล์ ใช้ฟังจริงจังได้สบาย แนวเสียงตัวนี้สุภาพ นุ่มนวล
แหลมเนียน และเก็บรายละเอียดดีมากๆ ครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"Sennheiser CX2.00IกับCX3.00I"