Guest
หมวดหมู่ > เว็บบอร์ด จับฉ่าย

ช่องทางการติดต่ออื่น

• Munkonggadget
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Reviews
  • Munkonggadget Contact Us

สอบถามเรื่อง สาย upgrade หูฟัง in ear ครับ

Prince000

12/04/2015 04:19:24
จะนำไปใช้กับ cypher labs c6iem ครับ ชอบเสียงโปร่ง คม ชัด ครับ
รบกวนแนะนำซัก 2 ช่วงราคานะครับ
ขอบคุณครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
ความคิดเห็นที่ : 1

หลุยส์ munkonggadget

12/04/2015 12:39:32
1,057
เเนวนี้ลองดูตัว moon Silver dragon ให้เสียงที่เปิด เเละดึงเสียงร้องขึ้นมาด้านหน้าอีกเล็กน้อย เบสเก็บตัวดี โทนเสียงออกเเนวคัลเลอร์หน่อยครับ

อัพขึ้นมาอีกระดับก็เเนะนำเป็น Toxic Silver Widow ให้เสียงที่เป็นธรรมชาติ เวทีกว้าง ปลายเเหลมละเอียด เบสเก็บตัวเร็ว และให้รายละเอียดสูงมากๆครับ
ให้กำลังใจ 0
หยิกหู 0
แจกหู 0
"สอบถามเรื่อง สาย upgrade หูฟัง in ear ครับ"